• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đã gớ được limit paypal. Chia sẻ 1 vài kinh nghiệm

mình bị thế này , call qua pp hỏi thì nó kêu là mình vi phạm điều khoản nào đó...mà tìm mãi chả ra cái điều nào nữa ...đành ngồi nhìn acc vậy, cậu giúp dc vụ này chứ :D
[/URL] hebergeur dimage[/IMG]

bạn tieutuvuitinh click vào resolution center rồi chụp hình lại mới bik được PP yêu cầu những gì thì mới bik được

mình bị thế này , call qua pp hỏi thì nó kêu là mình vi phạm điều khoản nào đó...mà tìm mãi chả ra cái điều nào nữa ...đành ngồi nhìn acc vậy, cậu giúp dc vụ này chứ :D
[/URL] hebergeur dimage[/IMG]

bạn xác định tạo thêm vài acc đi, ac này vất đi rồi khỏi phải tìm hiểu gì nữa

Mấy acc như thế đều bị 180 ngày hả các bạn :(

Đầu tiên cần scan các giấy tờ như CMND, hoá đơn mua hàng hoặc điện nước(*); 1 thẻ visa
thẻ visa có ít nhất 100k trong tài khoản để veri
scan CMND để cung cấp họ tên đúng với tên đăng ký trong tài khoản
scan hoá đơn để cung cấp địa chỉ trùng với địa chỉ đăng ký

*: nếu bạn nào không có hoá đơn tại nơi đăng ký hoặc hoá đơn điện nước mang tên khác thì mình có cách này (mình đang ở nhà trọ và đã áp dụng thành công). Đi mua 1 món hàng nào đó mà chỗ đó có in hoá đơn dễ nhìn (không nên ghi = tay mà phải in bằng máy) sau đó yêu cầu người ta ghi tên, địa chỉ giống như địa chỉ đã đăng ký trong PP, sau đó đem scan cái hoá đơn đó rồi up lên PP, sau đó chờ mail của PP coi có cần thêm gì nữa không.
Khi gỡ limit của PP ko cần phải có tiền để veri lại đâu nhá. Mình gỡ 2 lần theo cách này
1 - chụp hình ( = điện thoại, wc, hoặc scan ) 2 mặt cmnd
2 - chụp lại cái thẻ visa, giấy có số tài khoản của ngân hàng ( giấy ghi số tài khoản khi làm visa ấy )
3 - Giấy hóa đơn tiền điện, nước.... Nếu bạn dùng thẻ của ng` thân thì cứ chụp lun cái giấy hộ khẩu cho nó ( mình chụp lun cái hộ khẩu :D )
4 - chứng minh giao dịch trong vòng 24h, là proof bạn trao đổi hay mua hàng thông qua PP ở thời gian gần nhất.
Chỉ nhiu đó là 24h sau đc gỡ limit ^^~. Mà nó bây h limit từa lưa quá làm cũng hok mún rút về
-----------
Những acc bị limit thì cứ bấm vô resolution center xem nó yêu cầu gì để gỡ limit thì cứ làm đúng theo nó. Làm hơn cũng đc, miễn chứng minh đc mình là chủ tk thì gở đc

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom