• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Reactions
2,561
MR
0.000
Như tiêu đề mình GD với bạn @newbi_aff qua trung gian cùi bắp @cuipap1984 với số tiền GD 662$ nhưng do bên buy không đủ tiền nên GD trước 500$ hẹn 22h sẽ gd thêm số còn lại. Giờ mình send 432$ bên BUY nhận đầy đủ rồi mà không chịu xác nhận trung gian cho mình.
Mời BQT vào xử lý nhanh giúp mình.
Thanks all !

Mời 2 bạn vào giải quyết hộ mình. thanks !

Giờ cậu ta chơi cù nhầy không chịu xác nhận hẹn mai với mốt mới chịu xác nhận các bạn xem có được không?
Đề nghị Cui bắp pay tiền cho mình nhé :mad:

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
@cuipap1984 :confused: chắc bác nãy cẩn thận thui--- chờ bên kia xác nhận cái đã bác í mới send tiền:confused:

newbi_aff

Newbie
Reactions
19
MR
0.009
cậu ơi, từ đầu tớ nói hạn múc của tớ là 10tr rồi, cậu cũng đồng ý giao dịch với tớ là 662$, có xin cậu chậm rồi, cậu có thể post luôn logs chat lên đây cho mọi người cùng xem, bây giờ cậu bảo cậu gửi 432$ rồi cậu kêu mình confirm với bên trung gian là anh cuipap1984 gửi tiền cho cậu "432x20", thế như này là phá vỡ thỏa thuận bạn đầu đúng k ? rồi lúc 19h58 phút cậu gọi điện cho mình bảo là gọi điện cho anh cuipap1984 để confỉm rồi anh gửi tiền cho cậu, mình có nói với cậu là mình đang đi có việc, lúc sau mình về mình sẽ confirm qua YH để lưu logs có gì dễ xử lý hơn. nhưng cậu k đồng ý và cậu còn gắt gỏng quát nạt mình, mình k có lửa đảo gì của cậu cả. và ban đầu mình cũng nói rõ là mình mua pp của cậu để chuyển thẳng sang cho phía dịch vụ mình thuê bên US, mình cũng chưa có xác nhận lại đc với bên đó.

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
LAI T MOD .. CHÚC CẬU NHANH LẤY DC TIỀN NHA.CUỐI NĂM CẨN THẬN CỦI LỮA VÔ CHỨ CẬU

offervn2013

Senior
Reactions
408
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Như tiêu đề mình GD với bạn @newbi_aff qua trung gian cùi bắp @cuipap1984 với số tiền GD 662$ nhưng do bên buy không đủ tiền nên GD trước 500$ hẹn 22h sẽ gd thêm số còn lại. Giờ mình send 432$ bên BUY nhận đầy đủ rồi mà không chịu xác nhận trung gian cho mình.
Mời BQT vào xử lý nhanh giúp mình.
Thanks all !

Mời 2 bạn vào giải quyết hộ mình. thanks !
Câu cú lủng củng.. ko thể hiểu đc

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,250
MR
219.258
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Giờ cậu ta chơi cù nhầy không chịu xác nhận hẹn mai với mốt mới chịu xác nhận các bạn xem có được không?
Đề nghị Cui bắp pay tiền cho mình nhé :mad:

Mình vừa nói chuyện với buyer và cho bạn ấy 24h để xác nhận với bên kia là đã nhận paypal !

cậu ơi, từ đầu tớ nói hạn múc của tớ là 10tr rồi, cậu cũng đồng ý giao dịch với tớ là 662$, có xin cậu chậm rồi, cậu có thể post luôn logs chat lên đây cho mọi người cùng xem, bây giờ cậu bảo cậu gửi 432$ rồi cậu kêu mình confirm với bên trung gian là anh cuipap1984 gửi tiền cho cậu "432x20", thế như này là phá vỡ thỏa thuận bạn đầu đúng k ? rồi lúc 19h58 phút cậu gọi điện cho mình bảo là gọi điện cho anh cuipap1984 để confỉm rồi anh gửi tiền cho cậu, mình có nói với cậu là mình đang đi có việc, lúc sau mình về mình sẽ confirm qua YH để lưu logs có gì dễ xử lý hơn. nhưng cậu k đồng ý và cậu còn gắt gỏng quát nạt mình, mình k có lửa đảo gì của cậu cả. và ban đầu mình cũng nói rõ là mình mua pp của cậu để chuyển thẳng sang cho phía dịch vụ mình thuê bên US, mình cũng chưa có xác nhận lại đc với bên đó.
Cậu bảo gd 10 triệu trước rồi 22h giờ cậu nhận tiền thêm rồi gd tiếp. chứ sao cậu bảo 10 triệu mà lại send cho cậu 662$ liệu như ai dám send cho cậu theo kiểu như vậy. Còn giờ mình send 432$ rồi cậu nhận đủ tiền rồi thì pay cho mình rồi cậu cần thì GD tiếp cậu không chịu xác nhận cố tình chơi mình à :@ :@
Mình còn công việc khác nữa chứ đâu phải chôn tiên để đó cho trung gian giữ mãi thế được cậu cũng phải hiểu cho mình chứ. tiền cậu nhận đủ thì xác nhận cho mình để mình còn làm ăn nữa chứ :@

cùng lắm thì cậu đợi qua 0h đêm nay, bank tớ reset hạn mức, tớ gửi số còn anh cho anh trung gian, sau đó tớ sẽ gọi sang bên kia xác nhận, đợi bên kia xác nhận xog tớ sẽ confirm với anh trung gian

:D đầy đủ 3 người rùi nhé: buyer- seller-- trung gian:p zô phòng thông Ass thui

:eek: có gì thì cứ bĩnh tĩnh giải quyết nhé:( toàn vạch áo cho người ta xem mông thế này:D

Câu cú lủng củng.. ko thể hiểu đc
Ban đầu cậu ấy bảo mua 662$ nhưng do cậu ấy không đủ tiền. Nên cậu ấy bảo GD trước 10 triệu sau đó tầm 22h rồi gd nốt số $ còn lại. Nhưng giờ cậu ấy lại hẹn mai mới xác nhận trung gian thế có phải là chơi khó mình không? tiền nhận rồi proof cậu ấy yêu cầu có đủ luôn giờ cậu ấy không chịu xác nhận?

:D túm lại chờ đúng 12h--- buyer gọi điện --- sau đó corfilm trung gian--- trung gian send tiền---
@iloveyouforever trong khi chờ đợi --- show video múa lửa cho Heo koi

Chấm hết:p
đang điên nguời không có tâm trạng để đùa heo à. lớ qớ cẩn thận iloveyouforever chơi xấu giận cá chém thớt chém heo đó hi :D :D

huster

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Lại còn bên dịch vụ bên US nữa là thành 4 bên rồi. bên kia confirm chậm ngày nào là sự việc xử lý chậm ngày đấy. Vấn đề là các bác chưa thông cách thức giao dịch thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week