Ask đã có bác nào verify xvideos xong bị nó đá ra chưa

Hình như phải ghi tên lên tờ giấy rồi quay video kèm tờ giấy đó thì phải

Upvote 0
đang cần mua tk up dc video, ae nào có ib giá mình mua
gì mà mà Phải mua bạn giờ account youtube nào mà ko up được video bạn . câu hỏi bạn kỳ vậy . Hay giờ youtube ko chó up video nữa hay l̀à chính sách mới của yourtube chăng .

Upvote 0
gì mà mà Phải mua bạn giờ account youtube nào mà ko up được video bạn . câu hỏi bạn kỳ vậy . Hay giờ youtube ko chó up video nữa hay l̀à chính sách mới của yourtube chăng .
Nó cần up lên xvideo chứ ko phải cần chỗ lưu trữ video đâu nha fen. Với lại Youtube up video 3x lên là bay nha fen

Upvote 0
Nó cần up lên xvideo chứ ko phải cần chỗ lưu trữ video đâu nha fen. Với lại Youtube up video 3x lên là bay nha fen
3x mà baythì chưa đủ tuổi chơi youtybe . không che lên còn live , khi nào nghị ra . when you can make uploadd the video xxx Sex video same as The Best Free JAV Uncensored Videos on youtube and youtube welcome warm as no thing happen

Upvote 0

đã có bác nào verify xvideos xong bị nó đá ra chưa ( chưa and never hear this ) video bạn có tổ chức hay cá nhân nào đó nhận bàn quyền rùi nên đá bạn là nhẹ . còn tạo toic tào lao mod nó còn đánh cho ấy chứ đá là nể bạn lắm .​

Upvote 0
thằng xvideo này có thể kiếm tiền được không bác
Kiếm được tiền bạn à. Nhiều hay ít thôi, phụ thuộc cách bạn tạo video quảng bá site khéo léo đến đâu.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom