Help Đã ai chơi uploadcash.org chưa

Reactions
90
MR
0.000

dạo này ptu trầm quá, tình cờ đọc đc cái này bên tbn, k biết đã có ai test chưa :(

Vn mình xem vậy chậm cập nhật thế cả mấy năm nay ppd pay per download rất thịnh hành ở nước ngoài

Lợi thế: pay rất cao mình thường được 1usd/ lượt tải/ unique ip

Nhược điểm: rất nhiều

copyright luật bản quyền rất nghiêm rất khó cheat và bị ban là rất cao

Vì thu tiền từ vịec khách làm survey nên dẫn tới những bất cập tồi tệ như

Survey quá khó phiền phức đến nỗi thằng nào muốn down 1 file cũng phải ức chế mà bỏ luôn. Survey có khi tốn tới cả 8 phút và pop up ra offers rất nhiều

Tính trên unique ip nên 1 thằng down đc 1 lượt 24-48 tiếng nó coa muốn down nữa cũng ko đc mà nó có down đc thì ta cũng ko đc tính tiền

Traffic phải latụi phương tây cùi mía nbư vn mình mà down thì hầu như éo đc đồng nào

Vn mình xem vậy chậm cập nhật thế cả mấy năm nay ppd pay per download rất thịnh hành ở nước ngoài

Lợi thế: pay rất cao mình thường được 1usd/ lượt tải/ unique ip

Nhược điểm: rất nhiều

copyright luật bản quyền rất nghiêm rất khó cheat và bị ban là rất cao

Vì thu tiền từ vịec khách làm survey nên dẫn tới những bất cập tồi tệ như

Survey quá khó phiền phức đến nỗi thằng nào muốn down 1 file cũng phải ức chế mà bỏ luôn. Survey có khi tốn tới cả 8 phút và pop up ra offers rất nhiều

Tính trên unique ip nên 1 thằng down đc 1 lượt 24-48 tiếng nó coa muốn down nữa cũng ko đc mà nó có down đc thì ta cũng ko đc tính tiền

Traffic phải latụi phương tây cùi mía nbư vn mình mà down thì hầu như éo đc đồng nào

có mỗi thím từ trên núi xuống còn PPD thì trong 4rum này hàng đống pro, và cái này bàn luận từ lâu rồi. Ko cần phải tỏ ra nguy hiểm như vậy:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nhưng đọc qua 4rum này thấy chăn gà là nhiều kiến thức và chia sẽ thật sự là =0 khá là rỗng tuếch mem mới chắc chắn ko học đc j trong này lên các diễn đàn nc ngoài mới thấy ngta chia sẻ tốt thế nào, blackhatworld, wj.... Trong đây mem hỏi thì thành phần lên mặt dè biểu là nhiều. Rầu cho 1 cái diễn đàn đi quanh quẩn cứ thấy mem năn nỉ chỉ cách kiếm 1-2 usd/ngày. Mai mình làm mấy bài cho biết mình nguy hiểm hay ko nhé

Nhưng đọc qua 4rum này thấy chăn gà là nhiều kiến thức và chia sẽ thật sự là =0 khá là rỗng tuếch mem mới chắc chắn ko học đc j trong này lên các diễn đàn nc ngoài mới thấy ngta chia sẻ tốt thế nào, blackhatworld, wj.... Trong đây mem hỏi thì thành phần lên mặt dè biểu là nhiều. Rầu cho 1 cái diễn đàn đi quanh quẩn cứ thấy mem năn nỉ chỉ cách kiếm 1-2 usd/ngày. Mai mình làm mấy bài cho biết mình nguy hiểm hay ko nhé
Em phải đăng nhập để lai cho bác :cool:

Oh đừng xoáy sang chuyện khác. còn bạn chia sẻ cho mọi người thì hoan nghênh thôi. ko ý kiến

Ko xoáy nhưng bài này chủ thớt hỏi đã có ai trả lời vào vấn đề cho chủ thớt chưa. Đang dùng di động nhưng cũng ráng đăng vài dòng. Vậy đâu là chia sẻ ppd để mem mới họ ko phải hỏi những điều đc coi là cũ rích nữa

Ngay cả trial mod vô cũng chỉ post trang này lâu rồi mà thớt mà chả dẫn đc đường link nào của 4rum để chỉ dẫn mem mới

Ngay cả trial mod vô cũng chỉ post trang này lâu rồi mà thớt mà chả dẫn đc đường link nào của 4rum để chỉ dẫn mem mới

mình nhắc lại là mình chỉ nói về câu nói của bạn "Vn mình xem vậy chậm cập nhật thế cả mấy năm nay ppd pay per download rất thịnh hành ở nước ngoài" và cái nick bạn join Yesterday nên mình nghĩ bạn mới vào ko biết. thế nhé.
Còn hoan nghênh bạn chia sẻ với mọi người. Mình cũng mong đọc bài của bạn.
Hết. Ko cãi nhau nữa nhé. Giữ hoà khí. Welcome 4rum

Yeah a-e giữ hòa khí nhé. Cái này mình chả chơi bao giờ nên cũng k biết hóng cao nhân thôi :D

newbie giờ lười lắm mấy ai có chí mà theo ppd đc đâu. dần dần kéo qua offer hết trơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week