Suggest Cứu em với, ăn mít liên tục :(

acc paypal thứ 2 bị limit kể từ hôm qua, nhận đc có 3 gd từ các site PTC và hôm này log vào bị dính mít:(

Why is my account access limited?
Nov 24, 2013 :
You're only allowed to have one personal and one business account. In addition, we noticed one or more of the following problems:
  • You provided information that we believe was false, inaccurate, or misleading; or
  • You sent or received payment that was potentially related to fraudulent activity; or
  • You have more than one account with a negative balance; or
  • You are in violation of the User Agreement, the Commercial Entity Agreement, the Acceptable Use Policy, or another agreement you have with PayPal.
Our decision was based on terms outlined in these agreements.

Because of this, we've limited your accounts and can no longer offer our services to you. You'll still be able to log in to view your transaction history, but you won't be able to send or receive payment.

Còn các này để cứu acc không ạ ?
Mình thấy có phần Sending and Withdrawal Limits, click vào đó có phần remove limit có phải ko vậy ?
Thớt vô mail xem nó báo h nào

cứu cái gì ta? pp trước bị limit giờ tạo cái khác y chang thông tin lúc trước sao không limit được, vả lại dạo này em nào cứ tạo pp mới mà nhận tiền từ tk nước ngoài là limit liền không cần nói hehe

Căn bản là VN có món mít thơm ngon quá ấy mà,
Đợt vừa rồi xong nản quá :(

acc PP cua mình cũng bị limit chả hiểu luôn, trong tháng 10 chả có giao dich gì, tháng 11 chỉ có thế này

botay.com

acc PP cua mình cũng bị limit chả hiểu luôn, trong tháng 10 chả có giao dich gì, tháng 11 chỉ có thế này

botay.com
NÓ limit để nó kiểm tra bạn có xài đúng info hoặc xử dụng 2 nick hay tạo clone ,hay là đã từng bị ban acc rồi tạo nick mới v.v.... . nếu tất cả thông tin của bạn khi đăng ký đều 9 xác thì hoàn toàn có thể tháo limit được chã sao đâu mà lo bạn , trừ khi bạn gian lận hoặc làm cho nó nghi ngờ .

botay.com
Ví cái giao dịch với nha bui kia kìa :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week