Journey Cutephomaique - Ai.Marketing - Thu nhập thụ động dễ dàng- Bằng chứng thanh toán và giải thích về hoạt động kinh doanh hợp pháp này

1 acc số tiền ít, dùng để phát triển team
1 acc chỉ dùng đầu tư (mới lập thêm, sau khi đã chắc chắn dự án an toàn)
Ít ra tôi còn có tìm hiểu, tự trải nghiệm, và đưa ra ghi kết quả nhận thực tế của bản thân.

Last edited:
Tưởng gì, hóa ra cũng mấy đại ca chưa làm ngồi đoán bừa.
Mấy anh cứ ngồi ngay ngắn, lót dép hóng. Em sẽ cập nhật cho xem, ko làm thì cứ xem người ta làm.
Còn chạy quảng cáo bục mặt mà ko bán được đơn là dạng cùi mía, ko biết làm còn la lớn.
Bạn nói đúng so với nhiều người mình còn rất cùi mía. Nhưng mình cũng không bao giờ đầu tư một thứ gì đó chỉ bằng niềm tin bạn à. Mình chỉ nói quan điểm cá nhân và phân tích những gì mình thấy còn mình không khuyên người khác đừng bỏ tiền vào nên bạn đừng nhảy dựng lên thế ai cũng có quyền nêu ý kiến cá nhân. Văn minh tí đi bạn ơi !

Bạn nói đúng so với nhiều người mình còn rất cùi mía. Nhưng mình cũng không bao giờ đầu tư một thứ gì đó chỉ bằng niềm tin bạn à. Mình chỉ nói quan điểm cá nhân và phân tích những gì mình thấy còn mình không khuyên người khác đừng bỏ tiền vào nên bạn đừng nhảy dựng lên thế ai cũng có quyền nêu ý kiến cá nhân. Văn minh tí đi bạn ơi !

Tôi chẳng thấy bạn phân tích chỗ nào cả. Xây dựng, góp ý nó khác với phủ đầu người khác. Tôi chỉ thấy bạn nhảy vào và bảo lừa. Trong khi tôi làm đến đâu tôi cập nhật đến đó, tôi làm, tôi rút được tiền, tôi shown bằng chứng. Lúc tôi post bằng chứng, sao chẳng thấy bạn vào nói gì, khi gặp người đồng ý kiến với bạn thì hùa nhau chém, trong khi cả 2 chẳng có căng cứ nào cho lời nói của mình cả. Bạn mới là người văn minh lên tí.

Quá chuẩn bác ạ. Có quá nhiều hình thức và minh chứng về những hình thức tương tự rồi thôi mình tự tránh xa chứ ai vào thì vào chứ tham lam đến cuối cùng lại than khóc đổi tại số khổ
Ngay cả đọc hiểu cũng có vấn đề mà lên đây phán

Tôi trích câu dẫn của tôi mà đọc lại nhé: "Sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được 50$ miễn phí để sử dụng và tạo ra thu nhập (phần lời sẽ là của bạn, bạn phải trả lại 50$ cho hệ thống trước khi rút phần lợi nhuận của mình)"

Chẳng ai cho 50$ nha, cho mượn để trải nghiệm nha, phần lời là mình nhận, và sẽ trả lai 50$ nha. Hiểu không?

Câu dẫn thứ 2 "Tôi khuyên bạn, khi mới đầu tư không nên đầu tư với giá trị lớn, đầu tư là có rủi ro. Nên đầu tư ở mức vừa phải từ 100-500$. Vốn đầu tư ít quá thì thu nhập sẽ không cao. Khi kiếm được thu nhập bạn rút vốn về, tiền lãi chênh ra tiếp tục sử dụng để tái đầu tư. Như vậy tiền sẽ sinh ra tiền, mà không có quá nhiều rủi ro."

Dự án nào cũng sẽ có rủi ro, nên khi đủ vốn thì rút về, sử dụng lãi để tái đầu tư.

Ngay cả đọc hiểu cũng có vấn đề mà lên đây phán

Tôi trích câu dẫn của tôi mà đọc lại nhé: "Sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được 50$ miễn phí để sử dụng và tạo ra thu nhập (phần lời sẽ là của bạn, bạn phải trả lại 50$ cho hệ thống trước khi rút phần lợi nhuận của mình)"

Chẳng ai cho 50$ nha, cho mượn để trải nghiệm nha, phần lời là mình nhận, và sẽ trả lai 50$ nha. Hiểu không?

Câu dẫn thứ 2 "Tôi khuyên bạn, khi mới đầu tư không nên đầu tư với giá trị lớn, đầu tư là có rủi ro. Nên đầu tư ở mức vừa phải từ 100-500$. Vốn đầu tư ít quá thì thu nhập sẽ không cao. Khi kiếm được thu nhập bạn rút vốn về, tiền lãi chênh ra tiếp tục sử dụng để tái đầu tư. Như vậy tiền sẽ sinh ra tiền, mà không có quá nhiều rủi ro."

Dự án nào cũng sẽ có rủi ro, nên khi đủ vốn thì rút về, sử dụng lãi để tái đầu tư.
Mình chỉ nói nó không dùng AI trong website và nó là mô hình kinh doanh đa cấp còn có câu nào nói là mọi người không nên đầu tư hay lừa đảo nào à?

Mình chỉ nói nó không dùng AI trong website và nó là mô hình kinh doanh đa cấp còn có câu nào nói là mọi người không nên đầu tư hay lừa đảo nào à?
Không dùng AI chỗ nào vậy bạn? Có tìm hiểu kỹ chưa vậy?
Bạn có làm qua liên kết tiếp thị chưa?
Nếu có thì dễ hiểu ở đây, AI có 3 cách kiếm tiền
_Đầu tư gói quảng cáo: marketbot sẽ tự động bán hàng, bạn ko phải làm (AI)
_Tự bạn bán hàng theo kiểu liên kết tiếp thị (tạo link và tự quảng cáo, tự viết nội dung quảng cáo, giống kiểu truyền thống)
_Hoàn tiền offline
Nếu bạn ko muốn đầu tư thì bạn có thể làm kiểu truyền thống. ko ai bắt bạn đầu tư cả.

Đa cấp là bạn được hưởng lợi nhuận từ nhiều cấp
Ở đây bạn chỉ được thưởng 5% trực tiếp ở F1,
Các cấp khác bạn chỉ được thưởng khi hệ thống cân bằng theo 1 công thức tính của hệ thống, bạn mới được thưởng doanh số. Còn nếu các cấp phát triển lệch, không theo công thức sẽ ko có thưởng đâu bạn. Còn các cấp thì bạn đâu có thể điều chỉnh theo hướng mong muốn của bạn được đâu.

Không dùng AI chỗ nào vậy bạn? Có tìm hiểu kỹ chưa vậy?
Bạn có làm qua liên kết tiếp thị chưa?
Nếu có thì dễ hiểu ở đây, AI có 3 cách kiếm tiền
_Đầu tư gói quảng cáo: marketbot sẽ tự động bán hàng, bạn ko phải làm (AI)
_Tự bạn bán hàng theo kiểu liên kết tiếp thị (tạo link và tự quảng cáo, tự viết nội dung quảng cáo, giống kiểu truyền thống)
_Hoàn tiền offline
Nếu bạn ko muốn đầu tư thì bạn có thể làm kiểu truyền thống. ko ai bắt bạn đầu tư cả.

Đa cấp là bạn được hưởng lợi nhuận từ nhiều cấp
Ở đây bạn chỉ được thưởng 5% trực tiếp ở F1,
Các cấp khác bạn chỉ được thưởng khi hệ thống cân bằng theo 1 công thức tính của hệ thống, bạn mới được thưởng doanh số. Còn nếu các cấp phát triển lệch, không theo công thức sẽ ko có thưởng đâu bạn. Còn các cấp thì bạn đâu có thể điều chỉnh theo hướng mong muốn của bạn được đâu.
Thôi không nói nữa bạn ơi mình dân IT và mình biết và hiểu AI là gì còn hình thức kinh doanh cũng không tồn tại mặt hàng nên chỉ kinh doanh theo niềm tin của người khác mà thôi. Còn nói với những người đi PR cho sản phẩm này như bạn thì mình không muốn nói chỉ muốn nhắn cho người khác vào đọc và hiểu để chọn lựa trước khi bỏ tiền vào.

Thôi không nói nữa bạn ơi mình dân IT và mình biết và hiểu AI là gì còn hình thức kinh doanh cũng không tồn tại mặt hàng nên chỉ kinh doanh theo niềm tin của người khác mà thôi. Còn nói với những người đi PR cho sản phẩm này như bạn thì mình không muốn nói chỉ muốn nhắn cho người khác vào đọc và hiểu để chọn lựa trước khi bỏ tiền vào.
Nói ko có căn cứ, nói không lại cái đưa ra thần chú dân IT khè. =)))

Nói ko có căn cứ, nói không lại cái đưa ra thần chú dân IT khè. =)))
Thế nó ứng dụng AI vào đâu trong quá trình marketing và AI là gì? Bạn là người đầu tư bạn giải thích giúp mình để 1 dân IT như mình được học hỏi?

Thế nó ứng dụng AI vào đâu trong quá trình marketing và AI là gì? Bạn là người đầu tư bạn giải thích giúp mình để 1 dân IT như mình được học hỏi?
Bác tranh cãi làm gì... Bác nêu quan điểm thôi. Chuyện quá rõ ràng là kinh doanh theo niềm tin rồi còn. Bạn đó đã đầu tư thì sẽ không nghe bác phân tích đâu! :)

Ối dồi ôi, tấm chiếu mới thôi mà. Mấy đại ca để topic em nó còn tuyển ref.
Dạo này nhiều newbie tưởng làm mmo là đầu tư ngồi rung đùi ăn lãi to nhi.

Tạo hóa khiêm tốn với nếp nhăn não của bạn, nên tôi giải thích làm gì cho mắc công.

Sau khi trải qua vài cú sốc với các site HYIP Nga thì b mới biết được :popo_bye::popo_bye:

Sau khi trải qua vài cú sốc với các site HYIP Nga thì b mới biết được :popo_bye::popo_bye:
Cảm ơn cảnh báo của bạn. Hiện tại thì sau gần 2 tháng vốn mình đã về hết rồi. Nên chỉ lấy lãi để tái đầu tư thôi. Vậy nên không có gì phải sợ

Cảm ơn cảnh báo của bạn. Hiện tại thì sau gần 2 tháng vốn mình đã về hết rồi. Nên chỉ lấy lãi để tái đầu tư thôi. Vậy nên không có gì phải sợ
Như thế là b đến giai đoạn mỡ nó rán nó rồi. Còn những người về sau thì khả năng dep vào sẽ đứt là rất nhanh. Các site Nga thì thường chỉ béo những ông nạp đầu, nạp sớm, nhiều ref thôi. Những ông sau lao vào là sẽ như thiêu thân hết :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom