• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP Cutehourly - cutehourly.net

Reactions
150
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
site này đã scam,anh em tránh xa.

Last edited by a moderator:
nieng12 Jul-6-2013 04:51:14 PM $2,000.00
nieng12 Jul-6-2013 04:49:41 PM $1,001.00
nieng12 Jul-6-2013 04:45:39 PM $1,000.00
nieng12 Jul-6-2013 04:42:40 PM $9,999.00
helmutwilting Jul-6-2013 03:16:14 PM $248.12
Soulful Jul-6-2013 02:29:12 PM $9,999.00

Tớ thấy cái deposite của nó hơi ảo. Chạy 159 ngày rồi mà có cái plan 200% after 1 hour Instant Withdraw thì cái thằng admin nó quá tởm.

- - - Updated - - -

Hơn nữa chỉ cho xem deposite mà không cho xem withdrawals thì cũng khó mà đánh giá.

cậu bạo quá, site này ngoài monitor ra ai dám chơi.

tớ mới vào nghề mà,có tí mạo hiểm cho cuộc đời thêm vui :D

159 ngày mà không có monitor nào, 200% after 1 hour. chúc bạn toàn mạng trở về :binhsua47:

Chia buồn với thớt, thằng này SCAM gần tuần nay rồi. Mình report rồi nhưng thằng admin goldvote nó ngậm miệng ăn tiền.

200% sau 1 giờ đúng k thớt @@
thg này đi cướp bank à

site thế nàu đừng thử bạn ak, tiền dễ kiếm vậy ai cũng giàu hết ou hihi

Thread lập được hơn 12h rồi, 200% after 1 hour thì giờ này chủ thread dep 10$ chắc phải lên được trăm đô rồi ấy nhở ;)) Post proof coi nào

Bạn ấy mới chơi HYIP thì sao tránh đc cạm bẫy, hi vọng lần sau bạn check cẩn thận và nhìn nhận site chính xác hơn nha. Site hourly % cao quá thì xác định là fast scam nha. Chúc bạn may mắn lần sau.:binhsua14:

Sao vào site lại à 20% hourly for 6h nhỉ

Bạn ấy mới chơi HYIP thì sao tránh đc cạm bẫy, hi vọng lần sau bạn check cẩn thận và nhìn nhận site chính xác hơn nha. Site hourly % cao quá thì xác định là fast scam nha. Chúc bạn may mắn lần sau.:binhsua14:
tại thấy nhìu ng nói nó sống mấy ngày rồi...haiz,rút kinh nghiệm cho vết xẹo thứ 2, tớ cứ nghĩ nó phải sống ít nhất 1 ngày để gom cho đủ vốn rùi mới scam

Last edited by a moderator:
Site này có mấy thằng admin monitor nó vẫn được paid, nhưng nó nuôi admin thôi, còn lại gà vào là nó chăn hết :)

Site này có mấy thằng admin monitor nó vẫn được paid, nhưng nó nuôi admin thôi, còn lại gà vào là nó chăn hết :)
khổ cái chưa ai nói mình về điều này,hichic

trước khi dep thì search trên google, vào các 4rum xem tình hình nó paid,và khi xem mọi người up proof thì chú ý xem đấy là mem thường hay là các MOD, các monitor, nếu nhiều mem thường thì có thể tin tưởng, còn nếu phần lớn toàn là monitor thì có vấn đề ko nên mạo hiểm.

thất bại là mẹ thành công, chúc bạn may mắn lần sau !!!!:m055::m055::m055:

@@ that vay sao? Dang de y den no thj hay tjn du, oi cam on ban nhieu nha! : Binhsua06:

chia buồn với thớt, âu là bạn đã dc nhiều kinh nghiệm rồi đấy :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back