• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Cushionrev-Cushionrev.com. Dự Án Đầu Tư Lãi Suất 25%-50%/Tháng. Rút Tiền Mỗi Ngày Hot Hot!!!

Status
Not open for further replies.
Mình mới vào rút thử nó báo:
Your withdrawal has been successful. Please note that the withdrawal will be verified and the money sent to your Perfect Money account U12084104 usually within a few minutes and not more than 24 hours.
còn hy vọng các bác đừng bi quan quá...

Mình mới vào rút thử nó báo:
Your withdrawal has been successful. Please note that the withdrawal will be verified and the money sent to your Perfect Money account U12084104 usually within a few minutes and not more than 24 hours.
còn hy vọng các bác đừng bi quan quá...
Fake ông ơi. Đợi đến mùa quít nó trả nhé

Site này mình hoàn toàn ko có nói bảo hiểm trọn gói gì hết nhé. vì tình cảm chía sẽ nên mình mới an ủi với các bạn phần nào, nên các bạn ko cần phải inbox nói nặng nói nhẹ với mình nhé. Chia lại phần nào hay phần đó để cho có tinh thần, chứ ko phải lợi dụng tình cảnh éo le này mà bắt mình phải thế này thế kia quá mức. trong khi đó đáng lẽ các bạn mất hết...

Site này mình hoàn toàn ko có nói bảo hiểm trọn gói gì hết nhé. vì tình cảm chía sẽ nên mình mới an ủi với các bạn phần nào, nên các bạn ko cần phải inbox nói nặng nói nhẹ với mình nhé. Chia lại phần nào hay phần đó để cho có tinh thần, chứ ko phải lợi dụng tình cảnh éo le này mà bắt mình phải thế này thế kia quá mức. trong khi đó đáng lẽ các bạn mất hết...
Đúng rồi. Mình đồng ý với thớt. Chơi hay ko quyền mỗi người. Ăn thì mặt cuời thua thì chửi không đáng mấy bạn à. Thua keo này bàu keo khác huống hồ chi thớt xử lý tình cảm thế ít ra còn lợi cho anh em

:D may thế hôm qua vừa định vào mà nghĩ nghĩ thấy lâu quá rồi lại run

Đầu tư online ai biết được ra sao. Đen thì mất, đỏ thì ăn. Ko ai bắt các bạn theo, tiền là của bản thân mà ... Thôi e đi nhảy cầu đây. Giờ chắc chỉ còn mỗi rác kiếm ăn đc :(

Đầu tư online ai biết được ra sao. Đen thì mất, đỏ thì ăn. Ko ai bắt các bạn theo, tiền là của bản thân mà ... Thôi e đi nhảy cầu đây. Giờ chắc chỉ còn mỗi rác kiếm ăn đc :(
Bi quan thế bạn. Lạc quan lên mới có ý tưởng kiếm tiền

Bởi vậy mới nói invest online thì đừng nghĩ đến "công ty thật" :oops:

Đưa ra hình ảnh xem nào

nói chung mình cũng qua giai đoạn này rồi, các bạn mất này vẫn chưa bằng mình được

muốn kiếm tiền thì trước tiên phải mất tiền trước mà mất càng nhiều thì khi kiếm lại thì sẽ càng nhiều :D

:confused::confused::confused: buồn buồn nhảy qua phát, đóng học phí mất 500$ :D

bao h số học phí nó lên cỡ chục k thì sẽ thành bờ rồ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back