• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Request Cúp điện , mất cấu hình modem TD8817 - ai vào giúp với

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Insuree Balance
0
xong

Last edited:
ai chỉ giúp với :(

Mỗi lần mất điện nó lại mất cấu hình thế này á :eek:

@.@ phải cái này ko

Attachments

96 KB · Views: 45
    105.9 KB · Views: 43
Mình bị 1 lần rồi , mò mò mà ko ra >>>>> gọi tổng đài nó cửa người đến :D
vào xem nó cấu hình sao chỉ mình với cậu :(
Mỗi lần mất điện nó lại mất cấu hình thế này á :eek:
lâu lâu mất điện là mất cấu hình , gọi bọn bưu điên nó hẹn lên hẹn xuống mà ko thấy mặt đâu

vnpt cậu
tưởng fpt thì mình còn giúp đc chứ vnpt thì mình thua , do ngày truớc cũng bị do reset cái rôuter , gọi lên vnpt nó cấp lại 1 cái user vs pass đăng nhập vào mạng mới kết nối được

Em chuyển sang FPT rùi bác ah , xem K+ miễn phí :D
Không chơi với VNPT nữa

Bác có được nó cấp cho cái user / pass không ????
Có thì mới cài lại mạng được chứ :D

có user pass chưa nếu có thì tự cáu hình dễ mà chọn 0-35 là dc à @.@ !

Cứ làm theo wizard là đơn giản nhất. Có 4 chổ để điền.
VPI/VCI là 8/35
Còn lại lấy hợp đồng ra. Xem username/pass là gì mà điền vào. Save rồi khởi động lại.
Xong.

P/s vứt mịa cái modem cho chai bao đi. Modem kiểu gì mà cúp điện nó ko lưu là sao.

gọi lên hỏi pass rồi, có pass mà vào Quick Starts cài lại vẫn ko có mạng , dm

gọi lên hỏi pass rồi, có pass mà vào Quick Starts cài lại vẫn ko có mạng , dm
mình dùng viettel cũng hay bị ko cần phải cúp điện mà rs mạng là bị có khi tự fix đc khi thì ko, gọi lên tổng đài nói với nó là ko có cấu hình nó sẽ hướng dẫn mình làm từng bước để fix, mình từng thử và thành công viettel nha VNPT mình ko rỏ, bên VT nó chỉ kỹ lắm nếu ko đc nữa thì chỉ còn cách kêu bọn nó xuống

có ấn cây tăm reset lại modem , không biết có có cần cài đặt thông số gì nữa ko, nãy giờ ngồi chỉnh ko đc gì lun, haizzz

Lấy cái đó mà ấn vào cái lỗ ấy thì nó nhột nó trở lại trạng thái ban đầu của nhà sản xuất. Cái đó gọi là reset modem

Lạy ông thánh em yêu khoa học , sao ko kêu người ta xuống sữa mà tự ý sữa rồi lên đây hỏi lung tung :eek: Lên cáp quang luôn đi , cúp điện trời mưa , sét đánh gì thì cũng khỏi lo rớt cấu hình nhen :p

user name ghi trên hóa đơn ( thường là tên và ngày tháng năm sinh )

pass 123456
nha cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week