Help Cuộc Thi Tipper ! Dành Cho Những Người Yêu Thể Thao

Status
Not open for further replies.
Chậc chậc... còn đăng ký được hem TMOD ?! :binhsua146:

đã cập nhật danh sách cho cậu

- - - Updated - - -

Mấy hôm nay đi công tác nên không thấy event này,hì, nếu còn đăng ký được thì cho mình theo 1 slot nhé...Chúc sức khỏe cả nhà... :D

đã cập nhật danh sách. topic đăng ký này xin phép đc chốt sổ gồm 14 người tham gia. tính từ hôm nay các thành viên tham gia bắt đầu gửi kèo tham gia thi

cho tui đăng ký với, mới đăng ký tài khoản 12bet xong , sao tui không bám được nút thanks vậy :m106:

cho iem xin 1 slot nhé,mà e có thắc mắc là giờ trong *** khác giờ VN mình nên lỡ chọn nhầm kèo ví dụ như kèo mình chọn đến ngày mai giờ vn mới đá thì có đc tính ko

cho iem xin 1 slot nhé,mà e có thắc mắc là giờ trong *** khác giờ VN mình nên lỡ chọn nhầm kèo ví dụ như kèo mình chọn đến ngày mai giờ vn mới đá thì có đc tính ko

kèo được tính đến 9h sáng ngày hôm sau nhé. ví dụ hôm nay pót kèo thì kèo có giá trị đến 9h sáng ngày hôm sau, tức là trận đấu đó phải có kết quả trước 9h, nếu sau 9h thì sẽ được tính cho ngày sau đó. nếu tham gia thiếu 1 ngày thì sẽ bị thiệt thòi

đã cập nhật danh sách thêm cho ex1379 và Monster

- - - Updated - - -

kèo được tính đến 9h sáng ngày hôm sau nhé. ví dụ hôm nay pót kèo thì kèo có giá trị đến 9h sáng ngày hôm sau, tức là trận đấu đó phải có kết quả trước 9h, nếu sau 9h thì sẽ được tính cho ngày sau đó. nếu tham gia thiếu 1 ngày thì sẽ bị thiệt thòi

đã cập nhật danh sách thêm cho ex1379 và Monster

còn đăng ký được thì cho mình tham gia với nha, nick forum : learning

----------------------------------------------
mà mình thấy post tip dự thi luôn trong 1 thread vầy có khó cho chủ thớt tổng hợp ko nhỉ,

nghĩ là nên tạo box con rồi mỗi người ôm 1 topic mà tha hồ tip

hì, góp ngu kiến thế thôi, chứ mod cày được thì cứ cày ;))

ae thông cảm,ko biết up hình,chỉ biết chụp màn hình rồi dán vô paint thui,ae chỉ dùm cách với

ae thông cảm,ko biết up hình,chỉ biết chụp màn hình rồi dán vô paint thui,ae chỉ dùm cách với
View attachment 20407

Úp lên trang upanh hay phôtbucket.
Mà odds 1.15 là vi phạm rule goài... chơi *** kèo ăn chắc mặc bềnh thế ai mà chơi lại... kekeke

vậy nếu bên POB mình post 3, 4....... kèo mà cộng lại trên >0.83 được không bạn , ví dụ như 1 kèo 1,3 và 1,4 và 1,2. Vậy được không bạn :binhsua25:

:m003: cho em hỏi là mấy tip đó có được công bố lên topic ở mmo4me để theo ké đc không a.
15 người sẽ có 15 kèo cho bro tham khảo bên ĐÂY
vậy nếu bên POB mình post 3, 4....... kèo mà cộng lại trên >0.83 được không bạn , ví dụ như 1 kèo 1,3 và 1,4 và 1,2. Vậy được không bạn :binhsua25:
Làm ơn đọc lại rule đi pa... mỗi ngày 1 kèo là 1 trận nhé.. chơi kiểu như pa thì tui pó tay

:m003: cho em hỏi là mấy tip đó có được công bố lên topic ở mmo4me để theo ké đc không a.

tất cả tip tham dự thi sẽ đc cập nhật tại topic thi tiper. anh em có thể theo dõi và bám càng tùy ý

- - - Updated - - -

H mới biết cuộc thi này ,
mình đăng ký 1 suất nhé :D

đã cập nhật danh sách cho cậu. danh sách thành viên sẽ được chốt sổ hết ngày hôm nay

- - - Updated - - -

còn đăng ký được thì cho mình tham gia với nha, nick forum : learning

----------------------------------------------
mà mình thấy post tip dự thi luôn trong 1 thread vầy có khó cho chủ thớt tổng hợp ko nhỉ,

nghĩ là nên tạo box con rồi mỗi người ôm 1 topic mà tha hồ tip

hì, góp ngu kiến thế thôi, chứ mod cày được thì cứ cày ;))

đã cập nhật danh sách. các trận đấu sẽ đc cập nhật liên tục nên ko cần tạo box cậu ạ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,806
172,877
Latest member
lukaass1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week