Spotlight Cuộc thi Forex Trading 500$ tại MMO4ME

Các bạn có muốn tham gia vào cuộc thi này không?

• Votes: 15 93.8%
  • Không

Votes: 1 6.3%

• Total voters
    16
  • Poll closed .
ủa s kì v? hôm qua thấy nick ổng là nick thường mà hôm nay lên TM r. K pk mình cóhoa mắt k nhỉ? Hôm qua để ý rõ ràng thì @niceday nick màu đen mà ==!?!@@

ủa s kì v? hôm qua thấy nick ổng là nick thường mà hôm nay lên TM r. K pk mình cóhoa mắt k nhỉ? Hôm qua để ý rõ ràng thì @niceday nick màu đen mà ==!?!@@
Không kỳ đâu bạn :D....Mình trước kia là Mod của box này hihi. Chừ trở lại nên theo qui trình của Forum là qua trial Mod trước khi lên Mod thôi đó :D

Mình sẽ tham gia với điều kiện có điều kiện về Max Drawdown và Profit Factor. leverage 1:50 => công bằng, không có hình thức gian lận.

vaof choiw cho vui chuws
Mình sẽ tham gia với điều kiện có điều kiện về Max Drawdown và Profit Factor. leverage 1:50 => công bằng, không có hình thức gian lận.
tao cai nay choi cho ar new ma bac
chu ai gian lan lam chi

OK Thank c đã góp ý ! Mình sẽ có thể bổ sung thêm điều kiện này vào thể lệ cuộc thi tới, khi nó được tổ chức :D

mình đang học về forex up lên cho nóng nào

xin 1 chân :D

Open Contest di Mod!
Vừa mới code xong 1 em Robot, thấy em nó Trade khá ngon!:cool: Mở contest cho mình test em nó lun nào! Đăng ký 1 vé

Đề nghị:
1) Cho thêm vài giải khuyến khích để anh em vui cửa vui nhà! (nếu MOd ko tăng quỹ thì giảm giá giải 1, 2 ,3 để giành 1 số giải khuyến khích)

2) Rule của cuộc thi (Mod để Rule sao mà cho mấy mem đăng ký ko ăn gian được đấy nhe! Vì trade là trên tk Demo, nếu Rule không khéo, nhiều mem tạo cả 100 tài khoản, trade tài khoản nào ngon nhất thì nộp => bó hand)!:eek:

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,504
171,542
Latest member
thangle123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week