• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Cuộc thi Forex giải thưởng lên đến hơn 43 tỷ VNĐ !!!

Reactions
2
MR
0.000
Em lang thang trên mạng thấy có cuộc thi Forex giải thưởng 1,5 triệu bảng Anh, trao cho 22 traders xuất sắc nhất hàng tháng. Em đã thử up lịch sử giao dịch lên mạng và vẫn chưa lọt vào top =))

Chia sẻ cho anh em cùng nhau thử sức ;)

https://goo.gl/BZnx0C

Happy trading!

Thấy giải thưởng xỉu luôn, thấy bên sanvangonline họ cũng tổ chức trade nhận lương theo cấp bậc, tiền họ trả cũng khủng lắm, bác quan tâm qua đó đọc tin thử chứ em thấy không đủ khả năng :), hình như post lịch sử lên myfxbook đó

Thấy có bác chỉ giao dịch 3 tháng và điểm được 13.2 mà đã lọt top 5 rồi, cứ giữ phong độ này là cuối tháng nhận 65,000 bảng tiền đầu tư @@

Tài khoản của mình được 14.5 thì chắc là có hi vọng =))

Các bác thử upload lịch sử giao dịch của mình hiện tại để xem Darwinex nó chấm mấy điểm

Link vào cho nhanh - https://goo.gl/BZnx0C

không hiểu lắm, mình mới up tk lên dc 17.3. Rồi làm sao nữa bạn

Tài khoản của bạn được 17.3 điểm luôn à =)) tuyệt vời. Mình vừa mới nạp 500$ vào sàn đó và giao dịch, bạn thấy nút Migrate màu xanh to đùng không? Chức năng đó giúp bạn link tài khoản cũ với tài khoản mới mở tại Darwinex, giúp cho bạn thu hút nhà đầu tư nhanh hơn mà không phải giao dịch lại từ đầu. Trong quá trình bạn giao dịch, Darwinex có một bộ thuật toán giúp tính khả năng giao dịch của bạn. Khi bạn được lọt vào top 22 trader xuất sắc nhất vào cuối tháng, họ sẽ đầu tư số vốn trực tiếp vào bạn luôn.

Sàn này hình như lấy liquidity từ LMAX giống như Exness, khác cái là họ có bảo hiểm tài khoản của FCA nên an toàn hơn.

Chúc thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom