Cuộc khẩu chiến giữa 2 antidetect browser Genlogin vs Hidemium

ip, user agent, cookie, độ trust của acc do lịch sử người dùng, những yếu tố từ thời khai thiên lập địa thôi chứ chẳng có gì cao siêu
thì nó fake user agent mà bác ... còn ip thì mình tự mua thôi ... nhưng đồng ý với bác chả cần bỏ nhiều tiền thế ra để dùng mấy cái app kia ... đắt mà ko hiệu quả

thì nó fake user agent mà bác ... còn ip thì mình tự mua thôi ... nhưng đồng ý với bác chả cần bỏ nhiều tiền thế ra để dùng mấy cái app kia ... đắt mà ko hiệu quả
Có 1 điều thú vị là càng vân tay chỉ 1 người có thì lại càng chứng tỏ là thằng có vân tay như vậy chính là gian lận. Nên cái vân tay ko có tác dụng gì trong việc multi acc.
Cơ chế chống gian lận của những thằng top đầu từ ebay, pp, fb, đều ko thằng nào quan tâm vân tay, nên cái vân tay này chỉ để tự sướng làm giàu cho mấy thằng app

Có 1 điều thú vị là càng vân tay chỉ 1 người có thì lại càng chứng tỏ là thằng có vân tay như vậy chính là gian lận. Nên cái vân tay ko có tác dụng gì trong việc multi acc.
Cơ chế chống gian lận của những thằng top đầu từ ebay, pp, fb, đều ko thằng nào quan tâm vân tay, nên cái vân tay này chỉ để tự sướng làm giàu cho mấy thằng app
Cái ăn tiền là phải hiểu đc cơ chế chống gian lận của bọn nó ... nếu dùng fake finggerprint mà acc vẫn chết hàng loạt thì đúng là cần phải xem lại

Mình có cái nào như gologin mà opensource có automatic ko các bác. E đang tính tạo 50 acc cày airdrop

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom