Analysis Cùng nhau điểm mặt hội những người đầu tiên đem zeekrewards đến VN!!!!!

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cũng nhờ ug đâm cc vào mới đc như thế chứ dân Vn toàn chơi free lấy đâu ra lãi kinh khủng như vậy. ducdaigia899<< nhớ không lầm là dungcathay(chuyên gia leech bài) có post bài tuyển zee vào các fr Ug, mình có đọc qua reg thử xem cơ chế nó nhu thế nào và mình nhận ra rằng đây là cái mỏ vàng để khai thác. Sau đó co truyền lại ku colevay cách chơi nhưng không ngờ nó quá dại dột lại post bài tuyển zee và chỉ lun cách đâm cc vào zee, thế là zee ra đi từ đó, sau đó mình chuyển sang chơi auto bid zeekler, zeekler cũng đi lun. Bây giờ còn còn sót lại 6 acc từ thời đâm cc sống cũng tạm qua ngày, hê hê

Ra thế...................@@

ducdaigia899

Junior
Reactions
143
MR
0.003
Follow me on Facebook
Cũng nhờ ug đâm cc vào mới đc như thế chứ dân Vn toàn chơi free lấy đâu ra lãi kinh khủng như vậy. ducdaigia899<< nhớ không lầm là dungcathay(chuyên gia leech bài) có post bài tuyển zee vào các fr Ug, mình có đọc qua reg thử xem cơ chế nó nhu thế nào và mình nhận ra rằng đây là cái mỏ vàng để khai thác. Sau đó co truyền lại ku colevay cách chơi nhưng không ngờ nó quá dại dột lại post bài tuyển zee và chỉ lun cách đâm cc vào zee, thế là zee ra đi từ đó, sau đó mình chuyển sang chơi auto bid zeekler, zeekler cũng đi lun. Bây giờ còn còn sót lại 6 acc từ thời đâm cc sống cũng tạm qua ngày, hê hê

WTH, lại 1 ông suy diễn lung tung ở đâu ra thế này........... Ai đâm CC :S, ai vào Forum UG tuyển REf chứ........... Đừng đổ tiếng xấu cho ng khác... Tại những ng như ông mà nhiều mem chân chính bị hại rồi đấy..

nkt1519

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Thanks các pác đã đem zeek về cho anh em forum. Up .............. :binhsua04:

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
Mình không nhớ tên nick forum của Bác này, nhưng có yahoo của Bác đấy đây : pnnet95

Và chính Bác này khai sáng Zeek cơ mà...Điều mình hối hận là ko tham gia ngay tại thời điểm đó với Bác này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week