Cùng Nhau Cứu ZeekRewards!!!

Podolski

Banned
Reactions
142
MR
0.000
[h=1][Lên Mạng Kiếm Tiền] : Tin Khẩn-Cùng Nhau Cứu ZeekRewards!!![/h]Posted on August 17, 2012 by lenmangkiemtien
ZeekRewards đang bị bộ tư pháp Mỹ & chính quyền bang Cali điều tra và đang tạm dừng hoạt động để chờ quyết định.
Việc của chúng ta là ngay lập tức vào link này và Vote một phiếu để cho ZeekRewards tiếp tục sống.Nhanh lên nhé,hãy chuyển tin tức này cho Ref của bạn và share lên FaceBook càng nhiều càng tốt.http://www.change.org/petitions/nor...a-cooper-keep-zeek-rewards-open-for-business#
[h=2]Xin cảm ơn.[/h][h=2]Điền thông tin của bạn rồi click Sign.[/h]

nguồn: lenmangkiemtien.com
write: tonghieu

lên topppppppppppppppppppppppp nầuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu :binhsua09:

Upvote 0
mà cái trang đó có bằng chứng nào để nó cứu zeek ko ta hay nó muốn câu mem lấy rank??????????
Thôi kệ nó cứ dk thử cái vậy ..

Upvote 0
cứu cái cù loi chứ cứu... mấy thằng điều tra Mỹ chắc nó thấy nhiều người vote sẽ cảm động mà tha cho zeek quá... :m146::m146:

Upvote 0
đá lên cho pà con thấy để ủng hộ em zeek nè. Nếu mà zeek qua đc cái vụ này đề nghị các bác đại gia zeek làm 1 cái event thật hoành tráng để ăn mừng :binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Upvote 0
Anh em van kêu gkê thế.thôi zeek ăn thế là đủ rồi.die đi cho anh em khỏi đợi pay dài cổ.mềnh thì 500vip thôi.mấy bạn kêu ka wá

Upvote 0
Zeek chết đi cho khỏi nhốn nháo=)). Có 1 sự việc mà bao nhiêu topic lập ra. PTU bao nhiêu hot FS, FS FJ, etc... die hoặc bỏ aff cũng đâu có lập topic kiểu tràn lan thế
Làm 1 topic tổng hợp rồi vô đó thảo luận có phải hay hơn cho các bác ko

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ANh em ai chơi hay không chơi thì hãy giành 1 phút để giúp những anh em chiến Zeek nha, thanks

Upvote 0
Có nên lập topic đc gì và mất gì ko nhỉ :binhsua31:
Tóm lại mình đc nhiều hơn mất =)) Nhưng vẫn tiếc nếu Zeek có ra đi thật =((

Upvote 0
cứu bằng niềm tin và hy vọng àh

Upvote 0
Zeek mà sống tiếp,ta mở cái tiệc "thịt bò nướng" ngay tắp lự :binhsua22:

Upvote 0
Huy động toàn bộ AE của các forum MMO việt nam vote cho zeek nào ! ủng hộ zeek cũng như là ủng hộ cho forum .... Đúng ko ACE !!!! Up lên nào ,................

Upvote 0
"Là một người mẹ duy nhất của ba và một người phụ nữ làm việc có thu nhập ít hơn, Zeek có cung cấp cho tôi rất nhiều để có được ổn định trong nền kinh tế này"
"Tôi tin rằng zeekrewards đã là ngôi sao sáng cuộc sống của nhiều người, tôi là nhân chứng cho rằng công việc được thực hiện bởi trang zeekrewards tuyệt vời ...."
:binhsua20:

Upvote 0
a e ra tản lực lượng ra !
tất cả các tiệm nét trong khu vực :binhsua26: vote vote và vote

Upvote 0
mới có mấy phút mà cả trăm lượt vote .... kiểu này khoảng 9 10 h tối nay sẽ đủ thôi các bạn !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom