Status
Not open for further replies.
có ai rút tiền thằng 1xbet mà nhọ như mình không , nó đòi id gửi nó id giờ nó đòi tới cả PM ( You should provide us with the print screen from your account of Perfect Money e-wallet. The personal information of the holder and the number of the e-wallet should be visible on the print screen)
Giờ phải làm sao đây mấy thím , ai có kinh nghiệm giúp với. Thím nào rành tiếng anh dịch dùm mình nó muốn gì thế .

có ai rút tiền thằng 1xbet mà nhọ như mình không , nó đòi id gửi nó id giờ nó đòi tới cả PM ( You should provide us with the print screen from your account of Perfect Money e-wallet. The personal information of the holder and the number of the e-wallet should be visible on the print screen)
Giờ phải làm sao đây mấy thím , ai có kinh nghiệm giúp với. Thím nào rành tiếng anh dịch dùm mình nó muốn gì thế .

để mình dịch giúp

Bạn cần cung cấp cho chúng tôi ảnh màn hình tài khoản PM. Thông tin chủ tài khoản và số tài khoản cần được có trong ảnh nhé :D

Đã ref cho bác
thanks nhé :D:D:D

Belarus Premier League (Vysshaya Liga) - 22h30
1/ Dinamo Brest - Krumkachy
2/ FC Torpedo Minsk - Granit Mikashevichi
Pick:
1/ Krumkachy - 2.90 - (0-1)
2/ Hòa - 3.40 - (0-0) (nếu có bàn thắng có thể over 3.5, về 2-2)

để mình dịch giúp

Bạn cần cung cấp cho chúng tôi ảnh màn hình tài khoản PM. Thông tin chủ tài khoản và số tài khoản cần được có trong ảnh nhé :D
chắc nó nghi ngờ cậu @leminhtien có nhiều tài khoản. cậu cung cấp cho nó trùng khớp thông tin thì nó cho chơi thoải mái, nó có một mục gọi là mục chống rửa tiền đó.

Pick:
chiều theo em kèo 1 nên ăn đc ít, kèo 2 thì vừa vào đọc đã thấy nó nổ nên ko theo.

planetofbets là ngon nhất :D
Tỉ lệ cắt phế quá cao
Sau khi so odds khá nhiều trang thì Roadbet vẫn có odds cao nhất
Nhược của Road là ít kèo và gần đây thì dấu lun kèo asian handicap với over/under chuẩn làm khó vào kèo VL.
Có bro nào biết trang nào còn accept PM mà vẫn cho đánh kèo ASH chuẩn ko chỉ mình với.;);););)

Tỉ lệ cắt phế quá cao
Sau khi so odds khá nhiều trang thì Roadbet vẫn có odds cao nhất
Nhược của Road là ít kèo và gần đây thì dấu lun kèo asian handicap với over/under chuẩn làm khó vào kèo VL.
Có bro nào biết trang nào còn accept PM mà vẫn cho đánh kèo ASH chuẩn ko chỉ mình với.;);););)
thằng road nhảm từ khi có euro ra kèo asian nhìn không muốn chơi :D

Pick:
ai theo vào báo danh nào :D:D:D

planetofbets là ngon nhất :D
planets có gì mà ngon, kèo thì ít. mấy trận banh cỏ hay banh chính nhiều khi cũng chẳng có mà chơi. không tin để ý mà xem, chắc em mới chơi nên phán vậy. so về odd thì planets nó cũng chả có gì là ngon hơn so với mấy site khác nó chỉ được cái là kèo tenis nhiều thôi giải gì nó cũng có. nhưng mấy cái đó chơi dễ bị làm độ.

Please, send us a photo of the agreement for your telephone number ***
Bạn nào rảnh dịch hộ mình với . google không rõ lắm .

planets có gì mà ngon, kèo thì ít. mấy trận banh cỏ hay banh chính nhiều khi cũng chẳng có mà chơi. không tin để ý mà xem, chắc em mới chơi nên phán vậy. so về odd thì planets nó cũng chả có gì là ngon hơn so với mấy site khác nó chỉ được cái là kèo tenis nhiều thôi giải gì nó cũng có. nhưng mấy cái đó chơi dễ bị làm độ.
em chơi nó từ 2010 rồi anh. em nói ngon là bet nhanh và rút lẹ thôi, ko phải nói odds, kèo nó nhiều là do 1 đống kèo ảo chứ chẳng phải giải gì đâu, đâm vào chỉ có chết :D
Hình như là nó đòi hợp đồng sử dụng sim @@

sao 1xbet đòi đủ thứ vậy; có khi nào anh nạp rút liên tục nhiều lần; hay lập nhiều tài khoản ăn tiền khuyến mãi nó :)
chỉ đoán thôi

em chơi nó từ 2010 rồi anh. em nói ngon là bet nhanh và rút lẹ thôi, ko phải nói odds, kèo nó nhiều là do 1 đống kèo ảo chứ chẳng phải giải gì đâu, đâm vào chỉ có chết :D

Hình như là nó đòi hợp đồng sử dụng sim @@
thế thì kiếm đâu ra .mình chơi đàng hoàng chả gian lận gì cả . Cơ bản chúng nó ko muốn trả tiền rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,506
171,545
Latest member
thoitrangnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week