Status
Not open for further replies.

PHÚT 30 nằm sạch lúa vào , nghĩ th kia sao vào đc th cà rốt , hòa trả lại tiền , ăn thì hốt ai ngờ :D

Bọn điên nào đốt pháo sáng đấy nhỉ, hay bọn Croatia ???

Bọn điên nào đốt pháo sáng đấy nhỉ, hay bọn Croatia ???
trận này mình nghi lắm, bán độ hay sao á, tự nhiên croatia đang ăn 2-0 mà thằng roadbet vẫn để odd của kèo croatia -0.5 cao ngất luôn, odd 2.4 đấy, mình ham bet vào, sạch tiền luôn

trận này mình nghi lắm, bán độ hay sao á, tự nhiên croatia đang ăn 2-0 mà thằng roadbet vẫn để odd của kèo croatia -0.5 cao ngất luôn, odd 2.4 đấy, mình ham bet vào, sạch tiền luôn
Roadbet là scoreline tức tính 0-0 k tính tỷ số hiện tại. Nên nó ra odd thế phải rồi, mà trận này mafia nhúng tay đốt pháo ra tính hiệu :)). Thôi mà kệ có ăn là đươc

Roadbet là scoreline tức tính 0-0 k tính tỷ số hiện tại. Nên nó ra odd thế phải rồi, mà trận này mafia nhúng tay đốt pháo ra tính hiệu :)). Thôi mà kệ có ăn là đươc
hên là hổm rài em cũng ăn mấy trận nên thua trận này chỉ huề vốn thôi, công nhận trận này thua ức chế thật

Thánh ơi là thánh còn chưa nắm rõ luật bet nữa, có ngày vỡ mồm đấy :D

Có ai chơi Roadbet ko cho mình hỏi cái sao nó dấu hết các kèo chính còn toàn các kèo chấp cao không vậy
Một ăn cao hai ăn toàn odds thấp rất khó vào kèo.
Chỉ mình bị có ai bị nửa ko bà con.
Thằng này càng ngày càng ép người...

dạ, từ từ học hỏi anh, em bet bằng số tiền có thể mất thôi, không bet lớn đâu

Ông nào không biết nhìn thấy croatia -0.5 mà đang dẫn 2 bàn kèo quá thơm, có khi táng cả nhà cả cửa vào rồi đến lúc chết lại đổ tại thiếu hiểu biết. Nhưng kể cũng đen, nhỡ đâu croatia nó lại thắng 3 - 0 thì lại thần thánh

MÌnh từng 1 lần bay 200$ cũng kiểu thiếu hiểu biết thế này, nhưng ở trò khác cơ :D .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,549
Latest member
hoanguyen2025

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week