Status
Not open for further replies.
Từ sau hôm qua, anh em để ý đi nhé, có 80% trận từ đầu giải tới giờ mà đội kickoff là đội win kèo (ko phải win trận nha), vụ này lạ à nha, bữa giờ để ý rồi mà ko mê tín lắm, trùng hợp mà tỉ lệ cao ghê :eek:

Phang 5 cái bet odd >2 , xong phang 5 cái bet ngược lại
Tổng số tiền = tiền nạp vào -> thế là có ít tiền ăn sáng

Nói vậy chắc đồng bào đều hiểu
Thế không phải là mình bet 5 trận odd trên 2.0 mà 5 trận đó thì số tiền bet = số tiền nạp vào hả

Thế không phải là mình bet 5 trận odd trên 2.0 mà 5 trận đó thì số tiền bet = số tiền nạp vào hả
không đọc dòng số 1 hả ông,
Vì tài khoản x 2 -> nên phang 5 kèo odd >2
Vì éo biết 5 kèo đó có thắng hay không nên phang tiếp 5 kèo ngược lại để bảo hòa số tiền

Tổng tiền cho 10 kèo = tiền nạp vào

Vì éo biết 5 kèo đó có thắng hay không nên phang tiếp 5 kèo ngược lại để bảo hòa số tiền

Thế thì giàu luôn à bác... chắc không dễ đến thế đâu mình cũng chưa rõ lắm về vấn đề bét của 1x với vấn đề tiền thưởng.

Thiệt tình là tối qua không dám Fang Đức thắng vì mất niềm tin vào cửa trên mịa nó rồi :(

Thế thì giàu luôn à bác... chắc không dễ đến thế đâu mình cũng chưa rõ lắm về vấn đề bét của 1x với vấn đề tiền thưởng.
Có gì khó hiểu đâu, ví dụ cậu nạp 10$ cậu đc bonus 10$ nữa là 20$, cậu bet tổng của tiền nạp đó là 20$ cho 5 kèo trở lên với odd 2.0 hay cao hơn là được thôi. Ý ông @ncxn là fang cả 2 bên để có thua thì cũng thua ít ấy mà :D

Có gì khó hiểu đâu, ví dụ cậu nạp 10$ cậu đc bonus 10$ nữa là 20$, cậu bet tổng của tiền nạp đó là 20$ cho 5 kèo trở lên với odd 2.0 hay cao hơn là được thôi. Ý ông @ncxn là fang cả 2 bên để có thua thì cũng thua ít ấy mà :D
À thế là nạp 10$ xong là nó bonus 10$ luôn vậy là mình có 20$. Xong bỏ chỉ cần bét hết 20$ trong số 5 trận thôi hay là hơn 5 trận cũng được Vd 5 trận đánh hết 10$ 5 trận tiếp 10$ có được không

À thế là nạp 10$ xong là nó bonus 10$ luôn vậy là mình có 20$. Xong bỏ chỉ cần bét hết 20$ trong số 5 trận thôi hay là hơn 5 trận cũng được Vd 5 trận đánh hết 10$ 5 trận tiếp 10$ có được không
Muôn đánh lúc nào cũng được với 5 kèo odd >2
Muốn rút tiền thì tổng số tiền bet phải => 1.1 tổng số tiền nạp vào -> chống rửa tiền ( đây là điều khoản tớ dính lúc rút lần đầu)

Ăn sáng no rồi kaka

Muôn đánh lúc nào cũng được với 5 kèo odd >2
Muốn rút tiền thì tổng số tiền bet phải => 1.1 tổng số tiền nạp vào -> chống rửa tiền ( đây là điều khoản tớ dính lúc rút lần đầu)
Thế có 20$ phải đánh hết trong 5 trận nếu 5 trân đó win thì vẫn phải đánh thêm 1 trận để số tiền bet lớn hơn số tiền nạp vào à.

Thế có 20$ phải đánh hết trong 5 trận nếu 5 trân đó win thì vẫn phải đánh thêm 1 trận để số tiền bet lớn hơn số tiền nạp vào à.
acc của mình là vậy, chưa biết acc khác thế nào.
Nhưng mình thấy cũng chả có gì, được x2 mà nó bảo chỉ 1.1 thì ngon rồi còn đòi gì nữa

Nạp vào $200 -> $400, phang mỗi kèo $40 -> nhớ phang ngược lại không die ráng chịu

acc của mình là vậy, chưa biết acc khác thế nào.
Nhưng mình thấy cũng chả có gì, được x2 mà nó bảo chỉ 1.1 thì ngon rồi còn đòi gì nữa

Nạp vào $200 -> $400, phang mỗi kèo $40 -> nhớ phang ngược lại không die ráng chịu

Thử phát xem sao mà chỉ cần xác minh sđt là rút được hay phải điền thông tìn gì nữa

Thử phát xem sao mà chỉ cần xác minh sđt là rút được hay phải điền thông tìn gì nữa
Mỗi lần rút nó gửi code về đt nên phải xác minh số,
Muốn xác minh số thì , cần một cmnd gửi cho nó, nhớ khi đăng ký xong thì phải add email vào, xác nhận email, điều tên cho đúng để xác nhận cho dễ

Xác nhận thì chat live với nó, làm vài phút là xong

Mỗi lần rút nó gửi code về đt nên phải xác minh số,
Muốn xác minh số thì , cần một cmnd gửi cho nó, nhớ khi đăng ký xong thì phải add email vào, xác nhận email, điều tên cho đúng để xác nhận cho dễ

Xác nhận thì chat live với nó, làm vài phút là xong
phải gửi ảnh cmnd của mình cho nó à.

ko cần, xác minh chỉ cần xác minh sdt như sau ( ví dụ sdt 0982xxxxxx thì bạn nhập 982xxxxxx vào là có code gửi về cho bạn)

ko cần, xác minh chỉ cần xác minh sdt như sau ( ví dụ sdt 0982xxxxxx thì bạn nhập 982xxxxxx vào là có code gửi về cho bạn)
Trên web nó cho xác minh trực tiếp đấy, nếu được thì nhập vào .
Không xác minh trực tiếp được thì phải gửi cm cho nó

Trên web nó cho xác minh trực tiếp đấy, nếu được thì nhập vào .
Không xác minh trực tiếp được thì phải gửi cm cho nó
chat với nó nếu ko xác minh được sdt chứ ko cần phải gửi cmtnd gì cả.

chat với nó nếu ko xác minh được sdt chứ ko cần phải gửi cmtnd gì cả.
Nó bắt ta gửi cm nó mới add sđt vào. gửi số đt không nó éo thèm làm.
Chắc ta xui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week