Tutorial CÙNG NHAU CHIA SẺ KÈO NGON

Status
Not open for further replies.

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
kết quả 14/06

mình *** win mấy trận rồi, rút thử lần đầu 3$ thì được pay, lần thứ 2 thì nó từ chối với lí do này "You must fill in all the mandatory fields in the registration form". giờ phải làm sao mấy bác

mình *** win mấy trận rồi, rút thử lần đầu 3$ thì được pay, lần thứ 2 thì nó từ chối với lí do này "You must fill in all the mandatory fields in the registration form". giờ phải làm sao mấy bác
xác minh số điện thoại đi bỏ số 0 đầu nhập mấy số sau của sdt là đc mà

chắc bắt ver rồi, kaka
ver gì vậy cậu ,giờ phải làm sao đây, trang cá độ mà làm gì mệt mỏi vậy. Biét thế ở roadbet cho xong. mình nhập vào khung thông tin cá nhân nhưng fake à, ko chính xác, email thì cònfirm rồi. giờ vào rút PM nó bắt comfirm code gì nữa, mà email ko thấy code nào. Mình chỉ lập 1 acc duy nhất và dep 20$ vào *** à. qua nay thắng kha khá nên muốn rút thử mà ko được

ver gì vậy cậu ,giờ phải làm sao đây, trang cá độ mà làm gì mệt mỏi vậy. Biét thế ở roadbet cho xong. mình nhập vào khung thông tin cá nhân nhưng fake à, ko chính xác, email thì cònfirm rồi. giờ vào rút PM nó bắt comfirm code gì nữa, mà email ko thấy code nào. Mình chỉ lập 1 acc duy nhất và dep 20$ vào *** à. qua nay thắng kha khá nên muốn rút thử mà ko được
xác minh sdt là được để khi cậu có rút tiền lần tiếp theo là nó gửi mã xác nhận về sdt của cậu nên ai có hack được tài khoản cũng không rút được tiền nếu không có SMS về sdt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,988
Latest member
plugincomvn

Most viewed of week

Most discussed of week