• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Status
Not open for further replies.
2 xà ngang 1 cột dọc. Thằng swansea shot on target 2 trái vào cả 2. Dm các chú đá như đùa. Thua đau quá. Bách nhục.

Last edited:
2 xà ngang 1 cột dọc. Thằng swansea shot on target 2 trái vào cả 2. Dm các chú đá như đùa. Thua đau quá. Bách nhục.
Móa thức trắng con mắt, coi bực gì đâu. Ars đá dạo này tù không chịu được. Fan hơn 10 năm rồi mà năm nay nản hơn mấy năm trước.

Em mới chơi nên chơi nhỏ bé tí mà thế éo nào nó lại khốn nạn ntn cái cần thắng không thắng cái chơi cho vui thì lại vào =3=

Attachments

61.5 KB · Views: 46
tối qua động trời Bayer thua trên sân nhà, còn Aser nôn thì đá như sửu nhi làm mình gãy mịa nó con xiên, trận trước đá với MU thì ko bắt nhưng nghĩ Asernal thắng ai ngờ cũng thua. Năm nay chắc lại buông và buông mọi thể loại từ cả Pre và C1 rồi

tối qua động trời Bayer thua trên sân nhà, còn Aser nôn thì đá như sửu nhi làm mình gãy mịa nó con xiên, trận trước đá với MU thì ko bắt nhưng nghĩ Asernal thắng ai ngờ cũng thua. Năm nay chắc lại buông và buông mọi thể loại từ cả Pre và C1 rồi
ars năm nào cũng vậy, bùn thiệt. Mấy trận gần đây đá bùn cười không chịu được, cứ xông xông lên bị nó thọc cho phát tỉnh người.

Các bro cho em hỏi chút, acc của em như trong hình là đã dc xác thực và có thể nạp và rút $ ở Bet365 dc rồi có phải ko ạ.(em up đủ thứ giờ nó mới chịu verify :( )
mới cả có bác nào biết chỗ ex netteler giá tốt chút, giới thiệu em với , em cám ơn :)

View attachment 71385
Veri cần mỗi CMND là xong à bác?

Các bro cho em hỏi chút, acc của em như trong hình là đã dc xác thực và có thể nạp và rút $ ở Bet365 dc rồi có phải ko ạ.(em up đủ thứ giờ nó mới chịu verify :( )
mới cả có bác nào biết chỗ ex netteler giá tốt chút, giới thiệu em với , em cám ơn :)

View attachment 71385
qua bên box money exchange mà đổi nhưng rate nó thấp tè có 21 trong khi PM bữa nay bán rate 23.2 mà người mua cũng nhiều nên chơi mấy trang có PM với Z cho khỏe

Veri cần mỗi CMND là xong à bác?
nó bắt xác minh mấy bước bác ạ, bước 1 em up CMND, bước 2 em up Hộ chiếu nó mới chịu duyệt, lúc trước up bằng lái xe, sao kê tài khoản bank các kiểu mà nó ko chấp nhận, thế là phải đi làm hộ chiếu, chờ mất nửa tháng =.=

qua bên box money exchange mà đổi nhưng rate nó thấp tè có 21 trong khi PM bữa nay bán rate 23.2 mà người mua cũng nhiều nên chơi mấy trang có PM với Z cho khỏe

thanks bác, trước em cũng có thử nhiều site rồi nhưng mà ít site có đủ kèo như bet365 với marathon quá, 10bet cũng kha khá mà odd thấp tè le. marathon thì bị limit tiền cược, có em 365 này ko biết có bị giới hạn ko nữa :((

nó bắt xác minh mấy bước bác ạ, bước 1 em up CMND, bước 2 em up Hộ chiếu nó mới chịu duyệt, lúc trước up bằng lái xe, sao kê tài khoản bank các kiểu mà nó ko chấp nhận, thế là phải đi làm hộ chiếu, chờ mất nửa tháng =.=

Site này không ver acc nó không cho chơi à bạn?

thanks bác, trước em cũng có thử nhiều site rồi nhưng mà ít site có đủ kèo như bet365 với marathon quá, 10bet cũng kha khá mà odd thấp tè le. marathon thì bị limit tiền cược, có em 365 này ko biết có bị giới hạn ko nữa :((

có limit nha bạn, giải cỏ vài k, giải chính vài chục k, chỉ sợ ko có obama mà chơi thôi :D

có limit nha bạn, giải cỏ vài k, giải chính vài chục k, chỉ sợ ko có obama mà chơi thôi :D
Ùi thế thì tốt quá, em chỉ sợ nó limit như thằng marathon thôi, trận để gỡ thì nó limit $ có bet win cũng chỉ có ngồi khóc :((

tối qua Barca đá hay quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back