Status
Not open for further replies.
Trận Barca em thắng do nằm kèo dưới +2.75, nhưng trận MU lại thua, thằng MU này chán quá :oops:
MU giờ đá vật vớ lắm, đội hình chính chấn thương 10 thằng rồi, tối qua toàn dự bị đá

Bóng chủ nhật nhiều cạm bẫy, đây là lúc bookie lùa punter để mai thanh toán, đánh theo con trym vậy, ae nào trùng máu thì cổ vũ chung cho vui

Arsenal -1 @1.97 nhẹ tay 1 thùng bia

Bóng chủ nhật nhiều cạm bẫy, đây là lúc bookie lùa punter để mai thanh toán, đánh theo con trym vậy, ae nào trùng máu thì cổ vũ chung cho vui

Arsenal -1 @1.97 nhẹ tay 1 thùng bia

Đã theo trận này, hi vọng Arsenal tối nay đá thật hưng phấn :)

Đã theo trận này, hi vọng Arsenal tối nay đá thật hưng phấn :)

Nhưng Arsenal là Arsenal! Họ có thể thăng hoa ở thế chân tường thì cũng có thể gây thất vọng khi niềm tin được đẩy lên cao nhất. Trên lý thuyết, Pháo thủ khá dễ thở ở vòng đấu cuối tuần này khi chỉ phải đụng độ Aston Villa, đội bóng đang nằm bẹp dí ở đáy BXH với vỏn vẹn 6 điểm.

Thực tế, sau khi sa thải Tim Sherwood và bổ nhiệm Remi Garde, Aston Villa đã có sự chuyển biến về lối chơi. Sau 4 trận dưới thời Garde, The Villa chưa thắng nhưng họ cũng đã 2 lần cầm hòa Man City và Southampton. Đó đều là những trận đấu mà đội chủ sân Villa Park gây ấn tượng với đấu pháp phòng ngự - phản công.

Trước một Arsenal đang hưng phấn đua ngôi đầu, Aston Villa có lẽ sẽ tiếp tục áp dụng đấu pháp quen thuộc dưới thời Remi Garde, người từng có 3 năm làm học trò của Arsene Wenger tại Arsenal.

Ngược lại, Arsenal vẫn đang đối mặt bài toán khó về nhân sự. Nhiều trụ cột của Pháo thủ vừa trải qua 90 phút căng thẳng trên đất Hy Lạp nhưng sẽ không được nghỉ dưỡng sức bởi Wenger không còn nhiều sự lựa chọn. HLV Wenger có lẽ cũng đang dồn cả tinh thần cho cuộc tiếp đón Man City cuối tuần sau.(bóng đá số)

liệu có hòa ko nhỉ.

thôi thì under ht ,ft thở oxy :D:D

bóng đá cũng khó lường, ai may mắn thì thắng, có lúc mình chọn kèo thì nó không về, lúc mình không chọn thì ăn, đen đỏ mà

bóng đá cũng khó lường, ai may mắn thì thắng, có lúc mình chọn kèo thì nó không về, lúc mình không chọn thì ăn, đen đỏ mà
Cờ gian bạc lận chứ đỏ đen thì hiếm lắm bạn ^^

Cờ gian bạc lận chứ đỏ đen thì hiếm lắm bạn ^^
bác có chơi gian lận với mấy thằng cái được không, em chơi cũng nhiều không biết là kém hay không nhưng có nhiều trận như thế này: đánh tài thì về xỉu, đánh xỉu thì chết, đánh đội chấp thì thua, ...nói chung cũng chơi cho hồi hộp

bác có chơi gian lận với mấy thằng cái được không, em chơi cũng nhiều không biết là kém hay không nhưng có nhiều trận như thế này: đánh tài thì về xỉu, đánh xỉu thì chết, đánh đội chấp thì thua, ...nói chung cũng chơi cho hồi hộp
Cậu hỏi ngô nghê thế? Mình chia bài thì cậu có gian lận được ko? Chỉ bookie mới quyết định cuộc chơi còn punter dựa theo khả năng của mình để chọn cửa thắng, ở đây lựa chọn thế nào để ko bị lừa thì ko phải ai cũng làm được và mình thì chưa làm được :rolleyes:

Cậu hỏi ngô nghê thế? Mình chia bài thì cậu có gian lận được ko? Chỉ bookie mới quyết định cuộc chơi còn punter dựa theo khả năng của mình để chọn cửa thắng, ở đây lựa chọn thế nào để ko bị lừa thì ko phải ai cũng làm được và mình thì chưa làm được :rolleyes:
bác nói vậy chắc cũng giống em, lose nhiều

44
Aston Villa 0 - 2 Arsenal

Lợi tiểu
lỡ hẹn ngôi đầu 3 lần rồi, lần này đừng làm anh thất vọng nha mấy chú

44
Aston Villa 0 - 2 Arsenal

Lợi tiểu
lỡ hẹn ngôi đầu 3 lần rồi, lần này đừng làm anh thất vọng nha mấy chú
Fan Arsenal thì đợi thêm 10 năm nữa đi sẽ thấy đỉnh nhá :rolleyes:

Trận cầu tâm điểm của tuần này, Leicester sẽ bán hành hay ăn hành. Đặt chủ nhà thì 1 ăn 2.95 mà Chè Xanh thì 1 ăn 2.31, Nếu Lei thắng thì sẽ lấy lại ngôi đầu của Asernal :cool::cool::cool:
England Premier League
Leicester City - Chelsea
Tuesday, 15 December 3:00 AM

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,470
Latest member