Status
Not open for further replies.
Các bác cho em hỏi ngu phát là promo code 1xbet nó cho thì khi mình xài mà win kèo thì tiền đó có rút đc k ạ ?
được nhé

FRANCE 1 01H00

SC Bastia

Angers SCO

Hòa @ 1.81

1 X 2 - Hiệp 1

Số Tiền: xxx

EA Guingamp

Lille OSC

Dưới 2 @ 1.83

Trên / Dưới

FRANCE 1 01H00

SC Bastia

Angers SCO

Hòa @ 1.81

1 X 2 - Hiệp 1

EA Guingamp

Lille OSC

Dưới 2 @ 1.83

Trên / Dưới

LỤM 2 EM NHÉ

FRA D1 01:00 FT
Bastia 1 - 2 Angers SCO HT 1 - 1

FRA D1 01:00 FT
Guingamp 1 - 0 Lille OSC

tip ngày 16/10, +6h nếu tính theo giờ VN (cách đọc tip xem ở đầu topic)

@putin168 a cho e hỏi nạp bằng card đt mạng nào dễ vào vậy . e thử vnmb + mobi rồi mà nó vẫn lỗi . gọi support thì ko chịu hỗ trợ

@putin168 a cho e hỏi nạp bằng card đt mạng nào dễ vào vậy . e thử vnmb + mobi rồi mà nó vẫn lỗi . gọi support thì ko chịu hỗ trợ
chat hay gọi support ??? thử a vịt tel chưa :D, chịu khó mua PM bán giá cho ao kìa, bữa chơi bằng Z mà bán rate thấp quá chuyển qua PM bán đc giá hơn

cho mình hỏi là trang vn.1xbet.com nếu nạp bằng thẻ điện thoại thì bao nhiêu mới nạp được ? thẻ 10k được không chủ thớt ?
Min là card 50k nha bác . mà e nạp cả vnmb + mobi mà ko đc . bác thử viettel hay vina xem

Bác ơi em đăng ký site của bác mà liệu nó có bắt xác thực thông tin lúc rút như up ảnh chứng minh thư không nhỉ, hay gọi điện thoại không bác
ko nhé, lấy cái sdt nó gửi cái code về để tránh tài khoản spam là được, sau đó thì chơi tẹt ga :D

ngon vậy mà không ai chơi
FT [18]
Montedio Yamagata 1 - 0 Tokyo Verdy [17]
có kèo nào post cho anh em theo với, hôm qua đuối vì thằng MC :oops:

chat hay gọi support ??? thử a vịt tel chưa :D, chịu khó mua PM bán giá cho ao kìa, bữa chơi bằng Z mà bán rate thấp quá chuyển qua PM bán đc giá hơn
mình thì đợi code sms nó gửi về mà ko thấy, chat với tụi nó thì nó bắt phải gọi qua mỹ chứ ko gửi code lần nữa, chắc em phải lập nick mới quá ^^!

mình thì đợi code sms nó gửi về mà ko thấy, chat với tụi nó thì nó bắt phải gọi qua mỹ chứ ko gửi code lần nữa, chắc em phải lập nick mới quá ^^!
nhập kiểu 986235123 bỏ số 0 đi là được mà, làm gì mà phải gọi điện ghê thế

Lúc chiều onl điện thoại thấy link ref của bác, giờ lại ko thấy để đăng ký @@ bác chat em cái link với ^^!
Mà sao lúc em thấy là 1x lúc lại là 1z nhỉ @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back