Status
Not open for further replies.
Đang ngâm cứu trận Tot vs Live, thằng Live này nó như Asernal cứ bữa đực bữa cái, bữa nghi nó thắng nó lại thua bữa nghĩ nó thua nó lại thắng. không biết gặp Tot có làm ăn được gì ko, mấy thánh cho ý kiến với

Đang ngâm cứu trận Tot vs Live, thằng Live này nó như Asernal cứ bữa đực bữa cái, bữa nghi nó thắng nó lại thua bữa nghĩ nó thua nó lại thắng. không biết gặp Tot có làm ăn được gì ko, mấy thánh cho ý kiến với
Kèo nào có vẽ khó mình k nen chơi là tot nhat á... Chu đau đầu vs Live lắm

Kèo nào có vẽ khó mình k nen chơi là tot nhat á... Chu đau đầu vs Live lắm
nhiều khi khó nó mới hấp dẫn, mình thì cứ thích live thua :cool:

Mình chơi bên Cloudbet , tuy dep tiền vào hơi cực nhưng ăn nhiều ăn ít nó chả quan tâm + pay instant khỏi chờ :D

mình thì lại thích site nga ngố này nó support 24/24 hỏi gì nó cũng trả lời, very sdt xong là rút tiền về vô tư cổng thanh toán thì vô địch chẳng có thằng nào nhiều cổng thanh toán như thằng này

Mình chơi bên Cloudbet , tuy dep tiền vào hơi cực nhưng ăn nhiều ăn ít nó chả quan tâm + pay instant khỏi chờ :D
site này chơi bằng bitcon ; còn các loại tiền ảo khác không được; đúng ko cậu.

Hôm nay thứ bảy mà k thấy thớt post tip cho xoã nhở :D Mình non EXP nên post trận chứ không post tip, ai hứng thì theo cho vui, còn theo ai thì tuỳ cảm nhận :confused:

Attachments

• bandicam 2016-08-27 17-23-30-991.jpg
    bandicam 2016-08-27 17-23-30-991.jpg
    160.2 KB · Views: 59
Hôm nay thứ bảy mà k thấy thớt post tip cho xoã nhở :D Mình non EXP nên post trận chứ không post tip, ai hứng thì theo cho vui, còn theo ai thì tuỳ cảm nhận :confused:
xõa ghê thế em :D

nhường cho anh em post với chứ chắc a post ko anh em lại kiện :D:D:D

đang theo live ko biết ăn nổi ko :D

theo chealse chấp 1.5, thua mai ăn mỳ gói :p

Khởi đầu cho 1 đêm xõa :D đã win 1 trận. Pháp Đức Anh đang theo chiều hướng có lợi :rolleyes: mơ về ngày mai ăn phở

Attachments

• bandicam 2016-08-27 22-25-58-680.jpg
    bandicam 2016-08-27 22-25-58-680.jpg
    139.7 KB · Views: 48
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948