Status
Not open for further replies.
mua để lỡ bể kèo thì mất ít hơn,
ví dụ e đánh 1000$ e có khả năng lời 1800$, nó có nhiều loại bh như 10%, 50% hay 100% giả sử e mua bh 100% với giá là 400$ thì khi e thắng kèo e chỉ lời
= 1800 - 1000$ e bet + 400$ BH =400, còn nếu thua kèo thì e mất 1000$ e bet -400$ bh = 600$ e lấy lại :D:D:D

Cái bảo hiểm ở 1xbet là cái xàm lờ nhất từng thấy. Bảo hiểm để thua thì mất ít mà thắng thì được ít, thế thì sao ngay từ đầu ko chơi bé mẹ luôn cho xong. Bày đặt bảo hiểm để lừa gà, ai mà dùng cái bảo hiểm này thì coi như lỗ odd.

PS trận này mình theo Sevilla win or draw nha :D

Cái bảo hiểm ở 1xbet là cái xàm lờ nhất từng thấy. Bảo hiểm để thua thì mất ít mà thắng thì được ít, thế thì sao ngay từ đầu ko chơi bé mẹ luôn cho xong. Bày đặt bảo hiểm để lừa gà, ai mà dùng cái bảo hiểm này thì coi như lỗ odd.

PS trận này mình theo Sevilla win or draw nha :D
đây là đang ví dụ ăn chừng đó nha, chứ kèo ăn 5 ăn 7 thì nó lời chứ sao lại không lời cũng có kèo ăn odd cả trăm. thắng kèo thì tất nhiên cũng phải mất phí BH nữa chứ cậu. Có bảo hiểm thì nếu thua kèo mất ít đi chứ sao lại ko có lợi,nó còn cho mình mua theo % chứ bắt phải mua 100% đâu.

Last edited:
có ai đang thức xem ko, real ép ghê quá :D

Vâng, thế là chìm rồi, e cố ngoi lên chào các bác lần cuối

3-2 rồi, kk dự là có cup rồi chứ đội kia có tấn được đâu @Quy013

đây là đang ví dụ ăn chừng đó nha, chứ kèo ăn 5 ăn 7 thì nó lời chứ sao lại không lời cũng có kèo ăn odd cả trăm. thắng kèo thì tất nhiên cũng phải mất phí BH nữa chứ cậu. Có bảo hiểm thì nếu thua kèo mất ít đi chứ sao lại ko có lợi,nó còn cho mình mua theo % chứ bắt phải mua 100% đâu.

Cậu cứ tính mà xem, chả có kèo nào là có lời hết. Bây giờ thua thì mất ít đi, thắng thì cũng ít đi, thế khác nào đánh ít thắng ít. Nếu bảo hiểm mà có lời thì sao trận nào cũng ko đánh to lên xong dùng bảo hiểm :))

e theo kèo T1 sau 90p Real win, thế *** nào sau 90p tỉ số 2-2 =))
cái kèo đoạt cup ăn 1.42 ít hơn xíu nhưng chắc hơn, đúng là trong bóng đá ko nói trước được điều gì

cái kèo đoạt cup ăn 1.42 ít hơn xíu nhưng chắc hơn, đúng là trong bóng đá ko nói trước được điều gì
:D thôi nghỉ cược 1 tgian, cảm ơn bác tgian qua đã giúp đỡ e nhiều :D

:D thôi nghỉ cược 1 tgian, cảm ơn bác tgian qua đã giúp đỡ e nhiều :D
chờ cuối tuần mùa giải mới bắt đầu hy vọng tươi sáng hơn, chia buồn cùng em. tối nay a cũng kiếm được mớ mai có tiền ăn xôi trứng rồi ko phải ăn mỳ gói nữa

:mad: moá e dự đúng mà nó khoá cmn kèo cầm cúp, làm mất ăn, dự tỉ số 1-0, 1-1, 2-1 mà nó đổ 2-2, thua thêm trận dortmund kèo mìn nữa chứ :mad: thôi xong, chào mọi người e đi :D

:mad: moá e dự đúng mà nó khoá cmn kèo cầm cúp, làm mất ăn, dự tỉ số 1-0, 1-1, 2-1 mà nó đổ 2-2, thua thêm trận dortmund kèo mìn nữa chứ :mad: thôi xong, chào mọi người e đi :D
đệch, hôm qua nghe bảo theo kèo cầm cup mà sao lại ko theo để đến lúc nó sắp đá thì nó khóa mịa kèo rồi. Số nhọ vồn

2-2 à. ae xác định đê ko có mà ở nhé :D
post từ chiều mà mấy cha ko theo cái kèo nó nhận CUP để đến tối nó khóa cmn kèo rồi tiếc vồn

đệch, hôm qua nghe bảo theo kèo cầm cup mà sao lại ko theo để đến lúc nó sắp đá thì nó khóa mịa kèo rồi. Số nhọ vồn
:confused: lúc a post e kêu theo kèo cầm cup ngon đó, ai ngờ về sau nó khoá kèo, làm đánh T1 với dự tỉ số, cay kinh

e gỡ gạc lại đc ít rồi. theo cái dự đoán ko đá vào quả nào ở 15p đầu tiên. coi như đó là kèo cup đi :D
kk thế cũng chấm mút đc ak, hôm qua đinh chơi kèo thẻ vàng với góc mà ngủ quên mịa nó gần hết giờ mới tỉnh dậy :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,435
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week