Status
Not open for further replies.
Bác biết site nào ko . Chỉ giúp e với. Tại ham số đề :)
chơi này không :D, vào đặt cược tính điểm hoặc chơi xí ngầu :p

Đổi em chia bài rồi vào ngắm gái đỡ thèm :D

Đổi em chia bài rồi vào ngắm gái đỡ thèm :D
ủa, được tặng 100% khi nạp lần đầu là có lợi, sao ở #1 bác lại hd cách huỷ nhận 100% khuyến mại vậy, bộ nhận km đó bị gì à :oops:

ủa, được tặng 100% khi nạp lần đầu là có lợi, sao ở #1 bác lại hd cách huỷ nhận 100% khuyến mại vậy, bộ nhận km đó bị gì à :oops:
thì nó loằng ngoằng điều kiện này nọ nhiều người không thích thì hủy chơi bình thường đó cậu

thì nó loằng ngoằng điều kiện này nọ nhiều người không thích thì hủy chơi bình thường đó cậu
e thấy tiện mà, nạp cái đc nhận luôn, e vừa nạp 10$ đc thêm 10$ chả có yêu cầu phải làm gì :D đang định tìm kèo nào chắc ăn để cược 10$ đc khuyến mãi :S, mà trận Dortmund-Sunderland kèo Sun thắng tận 25 :v bác nào máu liều đặt Sun thắng mà hiệp 2 nó bất ngờ ăn 2 bàn thì thắng đậm :D

e thấy tiện mà, nạp cái đc nhận luôn, e vừa nạp 10$ đc thêm 10$ chả có yêu cầu phải làm gì :D đang định tìm kèo nào chắc ăn để cược 10$ đc khuyến mãi :S, mà trận Dortmund-Sunderland kèo Sun thắng tận 25 :v bác nào máu liều đặt Sun thắng mà hiệp 2 nó bất ngờ ăn 2 bàn thì thắng đậm :D
có kèo Viking vs Asernal 1h30 đá đó

có kèo Viking vs Asernal 1h30 đá đó
bác đặt kèo win 90p hay kèo theo bàn thắng vậy, xin bác chỉ giáo 1 lần cho new member :p chứ đặt kèo win - lose sau 90p nghe vẻ ko có lãi gì

haha, sun ghi bàn gỡ hoà

bác đặt kèo win 90p hay kèo theo bàn thắng vậy, xin bác chỉ giáo 1 lần cho new member :p chứ đặt kèo win - lose sau 90p nghe vẻ ko có lãi gì
tham khảo nhé, tí vào mục trực tiếp xem nó đá rồi tùy đó mà phang

Đúng là số đen :( nãy định thử đặt kèo Sun thắng hoặc hoà rồi đó mà đúng lúc bác bảo có kèo Arsenal nên e load qua link kèo Ars mà k đặt kèo Sun, tiếc ghê :D

À, trong 1 trận thì chỉ đc đặt 1 kèo chứ ko đc đặt nhiều kèo đúng ko bác?

À, trong 1 trận thì chỉ đc đặt 1 kèo chứ ko đc đặt nhiều kèo đúng ko bác?
kèo đơn thì đặt bao nhiêu kèo trong 1 trận cũng được

kèo đơn thì đặt bao nhiêu kèo trong 1 trận cũng được
cảm ơn bác, tị e thử đặt kèo ars mong kiếm đc tí :D

á đù, kèo Ars không cho đặt trong khi trận đấu diễn ra à bác, tưởng giống trận Sunderland

"Trò chơi này đã kết thúc. Vui lòng chọn sự kiện khác"

á đù, kèo Ars không cho đặt trong khi trận đấu diễn ra à bác, tưởng giống trận Sunderland

"Trò chơi này đã kết thúc. Vui lòng chọn sự kiện khác"
không phải là nó ko cho đặt mà nó đang đá thì vào live mà bắt, đôi khi nó tạm khóa sau nó mở ra

không phải là nó ko cho đặt mà nó đang đá thì vào live mà bắt, đôi khi nó tạm khóa sau nó mở ra
bác thông cảm e lần đầu chơi nên nhiều cái k biết :D trận Sun kết thúc rồi, e lãi 0.2$, hài chết mất :D mà kèo chấp 2 (-2) của Viking - Ars nghĩa là Ars phải thắng trên 2 quả mới đc à bác?

bác thông cảm e lần đầu chơi nên nhiều cái k biết :D trận Sun kết thúc rồi, e lãi 0.2$, hài chết mất :D mà kèo chấp 2 (-2) của Viking - Ars nghĩa là Ars phải thắng trên 2 quả mới đc à bác?
ok cậu

Chấp -1.5 mà nó về kết quả 0 - 8 luôn bó tay :D:D:D

Hôm qua kèo Ars theo bác top kiếm đc 1 tí. Ham ham đi đặt mấy trận kết quả tạch mẹ nó hơn 10$. :( giờ tk còn có hơn 8$. Thôi new member giờ hóng kèo ngon do bác thớt @putin168 chia sẻ để tham khảo. Ko dám tự đánh linh tinh nữa. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,400
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week