• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cùng nghe những người nổi tiếng nói về AdF.ly

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Tình hình là cảm thấy buồn buồn, ngồi chế ra một số ảnh cho anh em cười thư giản :D
Như các bạn đã biết, AdF.ly là dịch rút gọn link quá nổi tiếng.
Hôm nay các bạn cùng lắng nghe những nhận xét về trang này từ những người nổi tiếng nhé :D

Chúc các bạn vui vẻ!
:D:D:D

Last edited:
Pro Adf.ly là đây
có proof của bạn từ adf ko cho mình chiêm ngưỡng tí :D

Như các bạn đã biết, AdF.ly là dịch rút gọn link quá nổi tiếng.
Hôm nay các bạn cùng lắng nghe những nhận xét về trang này từ những người nổi tiếng nhé :D

Vl adf =]]

Các bác xem thư giản nhé :D

Vãi hàng :D

Thấy cũng vui :D , cơ mà có ý kiến là bác cuồng adfly quá ùi :p , mình thấy nó rất bất tiện và thậm chí là gây bực bội với người truy cập, các trang lớn chẳng ai chơi dịch vụ này ...

Thấy cũng vui :D , cơ mà có ý kiến là bác cuồng adfly quá ùi :p , mình thấy nó rất bất tiện và thậm chí là gây bực bội với người truy cập, các trang lớn chẳng ai chơi dịch vụ này ...
Cho dù là đống rác bỏ đi, nếu biết cách tận dụng bạn vẫn thu được giá trị của nó, đó là quan niệm của mình :D

Xã xì stress nhe mấy bác!:D

Win10 luôn rồi chứ hông có Win 9 :p
mà cho hỏi bác kiếm 1 tháng đc bao nhiu từ adf thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back