Spotlight Cùng chiến lại với Mybrowsercash nào! Đã có bạn nhận Proof rồi :))

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,503
MR
0.002
Tưởng cái này scam ai ngờ chưa! hồi đó thay đổi, nâng cấp hệ thống làm mình và nhiều bạn tưởng scam. Nhưng thật may là nó ko scam :)). nay tạo cái box này cho anh em đang chiến MyBrowserCash vào thảo luận tiếp. Và tại topic này sẽ lun cập nhật thông tin nóng từ nó lun:

Ai chưa tham gia thì chọn 1 trong 2 link dưới nha:
Link No Ref
Link Ref (Có lòng thì ủng hộ. Ai tham gia cùng mà payout 20$ thì mình sẽ trả lại 3$ - 5$)
---------------------------
Cách kiếm tiền trên trang này:
- Click ads (Nó hiện ra cái khung bên phải trong web): 0.0050$ - 0.01$/ads
- Surf ads (cái này hiện ra random): 0.0050$ - 0.02$/surf ads
- Link ads click (cái link có 2 gạch dưới chân): hiện tại chưa biết giá vì click hoài mà hẻm thấy tiền lên)
Các cế độ khác vui lòng xem hình:

Min pay 20$ qua PP,AP
Pay time: 1 - 3 ngày
Mượn tạm proof của bác mới nhận được tiền show cho anh em:
attachment.php

--------------------------------

quay lại nhìn trang Mybrowsercash thì mới thấy nó có sự đầu tư khá lớn. Hệ thống lun tục nâng cấp. Và 9h sáng ngày mai nó sẽ cho ra bản tương thích với Firefox 7 (aurora) Dự kiến sắp tới là sẽ ra mắt bản thích hợp với Chrome.

Bác nào thắc mắc thì cứ pót câu hỏi. Nếu thấy lâu trả lời cứ pm: onha_kiemtien để mình hỗ trợ nha! ^^
---------------------------------
Up date link download phần mềm thích hợp với FF7 của mybrowsercash
http://www.mybrowsercash.com/members/mybrowsercashsetup_latest.exe
----------------------------------

Thông tin ngày 30/9/2011

We have completed some updates to text ads. If you are having any issues with the ads that popup in the upper right of your browser please submit a support ticket. We also located a bug with individual referral earnings. If you are an upgraded member and your referral commission over the last week has dropped this is the reason, we have resolved this issue and apologize for this. We will be releasing the Firefox 7 update by 9AM EST tomorrow morning. If you use Firefox and no longer are receiving ads this is because Firefox updated itself. Thanks!
Dịch:
Chúng tôi đang cập nhật các thông tin và số liệu về quảng cáo. Nếu bạn gặp bất cứ vấn đề gì về quảng cáo vui lòng gửi 1 tin nhắn hỗ trợ đến chúng tôi. hiện chúng cũng đang sửa 1 số lỗi về hệ thống giới thiệu cá nhân. Nếu bạn là thành viên đã nâng cấp từ trước và thấy tài khoản mình bị giảm thì chính vì lý do đó. Chúng tôi sẽ nhanh chóng giải quyết vấn đề này! Xin chân thành xin lỗi :D!
Chúng tôi sẽ phát hành phiên bản cho Fire Fox 7 vào 9 giờ sáng ngày mai theo giờ EST. Nếu bạn đang dùng firefox và ko thấy quảng cáo thì do chúng tôi đang nâng cấp!

Mời các bạn có email sau đây chiến lại cùng mình:

Tin tức tối 30/9
If you are getting a blank text ad in the upper right popup we are working on this. We believe it only affects International users when there are no more ads for their area, we will have this fixed shortly. The Latest Version of MyBrowserCash which works with Firefox 7 is now available. Your software should automatically update in the next 24 hours. Alternatively you can click download in the main members area and download the latest version. BE SURE TO RESTART YOUR BROWSER after upgrading. Thanks!

TV:
Nếu bạn nhận được các quảng cáo bên phải trống là do chúng tôi đang làm việc. Những điều này chỉ ảnh hưởng đến các thành viên quốc tế khi không có quảng cáo đáp ứng trong khu vực của bạn. Chúng tôi sẽ sớm khắc phục lại sự việc này trong thời gian ngắn nhất. Hiện tại phiên bản dành cho Firefox 7 đã có. Phần mềm của bạn sẽ tự động cập nhật phiên bản trong 24h tới hoặc bạn có thể vào khu vực thành viên để tải về.
Như thông báo bên trên các bạn muốn chiến được nhiều tiền thì phải face IP VN qua IP USA! Khi face thành công có thể làm offer dành cho Member bên USA trị giá lên tới 65$ @@

Hiện nay đã tìm ra cách cheat với thằng này! Mình đang build tool nhưng mình xin lỗi là khi tool làm xong sẽ không chia sẻ tràn lan như nữa! (Để tránh nó phát hiện fix và mau scam! Nhưng để cám ơn các bạn tham gia dưới Ref của mình thì 5 bạn đầu tiên pm đến yahoo của mình sẽ được share ^^

Đã đủ 5 bạn Ngưng share tool! Tiền hành test tool

Last edited by a moderator:
Đơn giản thôi!
Bước 1: Bác đăng ký! Sau khi đăng ký xong thì no sẽ chuyển bác qua 1 trang download soft. Bác download nó về và cái đặt. Sau khi cài xong thì nó hiện ra 1 trang đăng nhập bác đăng nhập vào để xac định số serial cá nhân của mình.
Bước 2: Sau khi đăng nhập bác vào phần Account Settings. Chỉnh phần default -> High. Sau đó lưu lại
Bước 3: tốt nhất là dùng trình duyệt firefox 6 -> 7 để duyệt web. Trong các số trang bác lướt sẽ có trang hiện ra cái quảng cáo nằm bên phải. Bác click cái tiêu để của quảng cáo là có tiền.

troi oiiiiiiiiiiiiiiiiiii......4room kia bao? nghi????>.>.dien tiet' xoa' dio oy`,.^^^^^^^^^^^:binhsua39:

Tưởng nó scam mà ai ngờ nó đâu có scam! Hồi trước nó xóa sạch tiền của hơn 10 silver trong list ref cảu mình. Làm mình ko đủ tiền pay out, rồi các bác silver ấy lên nói nó scam rồi tơ cũng nghỉ lun. Nhưng hum nay thấy có bác nhận dc proof thì mới biết là do các bác silver ấy dùng ap bẩn để rửa tiền :))

Mình dùng FF7 download bằng IDM ầm ầm đây mà :S.
Bạn vào IDM -> Option -> tick lại cái ô Moliza Fifox thử xem! Rồi restart FF lại xem coi được không @@

^^! Mà hum nay nó đang nâng cấp hệ thống nên ads hiện ra thường là click ko được! Ngày mai vào lúc 9h nó sẽ vận hành hoạt động chính thức và phát hành phần mềm thích hợp với ff7 phiên bản final ^^

Chat với support nó nói sẽ có nhiều sự thay đổi mới vào ngày mai! Đang nóng lòng xem đây ^^

cài đặt xong chả thấy hiện ra cái j ở ff :D thôi mai cài lại coi sao hichic
à trong phần cài đặt nó hiện lên cái MBC addon thế là xong à chả thấy nó hiện lên cái j nữa

Last edited by a moderator:
cái này chỉ cắm máy thôi được ko thế các cậu

Trả lời từng câu hỏi nhé!
suf có hiện capcha ko :S
Không hiện bạn à! Nó chỉ hiện 1 quảng cáo bao quát hết cái site đó trong vòng 5s -> 45s. sau khi hết time sẽ hiện ra nút close để tắt cái surf đó thôi!

cài đặt xong chả thấy hiện ra cái j ở ff thôi mai cài lại coi sao hichic
từ từ bạn à! Các bạn lưu ý cho. Sau khi cài đặt phần mềm của nó và đăng nhập vào để lưu số serial rồi thì các bác nên xóa history của trình duyệt đi. Lân đầu mới cài thì phải chờ 10 - 30p để bên nó xác nhận và mới hiện ads
Nếu lâu quá không thấy bạn có thể cài lại cho chắc ^^

cái này chỉ cắm máy thôi được ko thế các cậu
Cái này ko giống như gomez là cấm mấy có tiền. Bạn phải click ads, surf ads, click text link mới có tiền.
Hiện tớ đang dùng mấy ảo và marco để cấm máy tự click ads. Và đã liên lạc với bác admin bên kiemtienvn.info build soft cho thằng này!

cai nay`,,<^^:;,ai co gang thi thay no len tien cung nhanh lam;^<^<;;

Khi cài đặt mybrowsercash xong, thi thoảng có ads hiện lên trên web phía bên phải màn hình, mình kích vào mấy cái quảng cáo rồi mà kiểm tra tài khoản ko thấy tăng gì cả, có ai bị như vậy ko? :(

Khi cài đặt mybrowsercash xong, thi thoảng có ads hiện lên trên web phía bên phải màn hình, mình kích vào mấy cái quảng cáo rồi mà kiểm tra tài khoản ko thấy tăng gì cả, có ai bị như vậy ko? :(
cu tu tu,,.no cap nhat da....
ma ban kick xong phai doi load het trang do moi dc tat di nhe;>>^>^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week