Analysis Cùng chiến Gomez Peer - Reback $0.5 cho mỗi account được active

Đã có 1 mem đc active, các bạn chú ý ko nên ghi ID đã active của mình trong này, lỡ người khác lấy id đó rồi đi thông báo với mình kèm pp của họ thì mình send nhầm $ cho người khác rồi sao.

Do đó mình đề nghị các bạn pm inbox 4rum hoặc trực tiếp yahoo để mình check

15/16 tháng sau khi nào gomez paid mình, mình sẽ RB lại cho các bạn :)

đã reg thử hellboy2...hôm nay mới biết cái này. hix máy thì đầy lun mà 1 ip không biết làm nhiều acc được không

Last edited by a moderator:
đã lụm 1 slot của chủ TOPIC :binhsua01:, cho mình hỏi: 1 account cắm nhiều máy với nhiều ip khác nhau được hem(nếu chưa active cắm vậy có lợi gì hem :binhsua10:)

-Thời gian được active khoản từ 10-14 ngày (tùy theo nhu cầu khảo sát của bên thứ 3 và thời gian bạn online), có thể sớm hơn vì Việt Nam đang nằm trong danh sách những quốc gia được ưu tiên. Tham khảo thêm đây

Việt Nam đứng cuối bảng chữ thường mà bảo ưu tiên :|

1 tháng tớ kiếm 7$ từ em nó cấm 25 máy ngoài tiệm hoho thế cũng ok rùi active lâu lắm cả tháng sợ ko được nữa haha

Em xin giới thiệu, em tên Nam, 21 tuổi, và đang ở Hà Nội. Em cũng mới biết trò PEER này nửa tháng nay, cũng hơi hiểu về nó. Có bác nào ở Hà Nội không cho em xin theo học hỏi. Thằng em xin làm 1 chân ref luôn, bác nào chỉ bảo cho em chơi với. Cám ơn các bác :)

Last edited by a moderator:
Ai cho mình hỏi mốt xíu thằng Gomez này 1 ACC mình treo nhiều máy đc không hay mỗi máy chỉ đc 1 ACC :binhsua09:
1 acc đi khắp nơi, chỗ nào có internet là treo dc
lưu ý: tên máy tính ko dc trùng nhau

Thu mua 5 account Gomez đã active đây

Thu mua 5 account Gomez đã active đây
Giá cả = USD Gomez + 0.5 USD
Yêu cầu Full mail nha bà con.

:binhsua95::binhsua95::binhsua95:
YH: khaithongcua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads