Help Cung Cấp Acc Coingeneration Free Cắm máy nhận tiền LR Số Lượng Lớn cho mọi người

rất tiếc là ko bạn ah chỉ đc 1 Nick vì FAQ của nó thông báo là 1 IP chỉ đc 1 Acc , chứ 2 máy 1 IP ko đc đâu , đã Inboxx cho cậu 1 Acc check đi nhé
Htruoc mình có đăng ký thử nick và chạy phầm mềm này nhưng nó không lên tiền. Hnay bạn bảo phải thread là 1 thì mới được nhưng sao mình vào nick của cậu rồi save proken của cậu lại mà phần mềm vẫn không chạy

Bạn ơi, Min pay của cái này là bao nhiêu vậy?
Trong balance của mình có 1.34$ rồi mà khi request bằng LR nó bảo chưa đủ ?? :binhsua160:

vãi lúa quá :)) thì Bonus nó tặng là Trial mà , chứ đâu phải là mình bỏ tiền mua đâu ? đc 50 ngày đấy
Nếu ko có Bn 50$ ngày thì bạn ko mua được theard để active đâu nhé..chạy mất công thôi ! Nếu có nó sẽ tự mua cho bạn...bạn sẽ thấy Theard active ngay và luôn !

Last edited by a moderator:
Inbox 1 acc đc thì chiến không đc thì trả cho thớt vậy.... đk mãi không đc

yên tâm đi của tớ Bonus sẵn 1 Thread rồi , cài nó xong để đó nếu nó chưa cập nhật thì sẽ cập nhật Acc nhé , có thể là 5 phút mới lên thông ton

xài VPS đc ko vậy hùng ?

Yess quá là ngon vì nhiều ng chơi VPS mà

Htruoc mình có đăng ký thử nick và chạy phầm mềm này nhưng nó không lên tiền. Hnay bạn bảo phải thread là 1 thì mới được nhưng sao mình vào nick của cậu rồi save proken của cậu lại mà phần mềm vẫn không chạy

lưu ý nếu chạy cái lần trước rồi xóa phần mềm đó đi + xóa lịch sử duyệt web login của trang nhé , login bằng Acc của tớ , tải về cài đặt lại từ đầu , chậm quá là 5 phút nó sẽ nhảy tiền :D

Bạn ơi, Min pay của cái này là bao nhiêu vậy?
Trong balance của mình có 1.34$ rồi mà khi request bằng LR nó bảo chưa đủ ?? :binhsua160:

Min là 1$ nhé phải canh khoảng lúc 9h tối sẽ có nhiều bạn rút tiền lúc đó vào rút

- - - Updated - - -

Nếu ko có Bn 50$ ngày thì bạn ko mua được theard để active đâu nhé..chạy mất công thôi ! Nếu có nó sẽ tự mua cho bạn...bạn sẽ thấy Theard active ngay và luôn !

Nhìn của tôi đi nhé :D , chưa chạy phần mềm sao mà Activer đc

cái này là kiểu ref sẵn rồi đưa anh em làm ref thôi, sao không học SEO đi cho tốt, nhờ ông upline coingeneration tui vô check koai tuyến 1 của tui từ seo là bao nhiêu rồi, ai làm mấy thứ này T_T

yên tâm đi của tớ bonus sẵn 1 thread rồi , cài nó xong để đó nếu nó chưa cập nhật thì sẽ cập nhật acc nhé , có thể là 5 phút mới lên thông ton

yess quá là ngon vì nhiều ng chơi vps mà

lưu ý nếu chạy cái lần trước rồi xóa phần mềm đó đi + xóa lịch sử duyệt web login của trang nhé , login bằng acc của tớ , tải về cài đặt lại từ đầu , chậm quá là 5 phút nó sẽ nhảy tiền :d

min là 1$ nhé phải canh khoảng lúc 9h tối sẽ có nhiều bạn rút tiền lúc đó vào rút

- - - updated - - -

nhìn của tôi đi nhé :d , chưa chạy phần mềm sao mà activer đc
bạn sai lầm lơn rồi...của bạn là đăng kí trong đợt có bn 50$ nhá...còn lại dù thế nào đi nữa thì các acc có theard free mà ko đưuọc active thì chạy soft vẫn lên tiền...nhưng ko cập nhật vào balance vào 12h trưa đâu!
KHÔNG PHẢI LÀ MÌNH PHÁ BẠN GI ĐÂU, NHƯNG BẠN SHARE ACC CHO MỌI NGƯỜI CHAỴ TIỀN VẨN LÊN ĐỀU, NHƯNG KO CẬP NHẬT VÀ KO RÚT ĐƯỢC...THÌ TỐN CÔNG MỌI NGƯỜI VÀ TỐN TIỀN ĐIỆN THÔI..............

Last edited by a moderator:
bạn sai lầm lơn rồi...của bạn là đăng kí trong đợt có bn 50$ nhá...còn lại dù thế nào đi nữa thì các acc có theard free mà ko đưuọc active thì chạy soft vẫn lên tiền...nhưng ko cập nhật vào balance vào 12h trưa đâu!
KHÔNG PHẢI LÀ MÌNH PHÁ BẠN GI ĐÂU, NHƯNG BẠN SHARE ACC CHO MỌI NGƯỜI CHAỴ TIỀN VẨN LÊN ĐỀU, NHƯNG KO CẬP NHẬT VÀ KO RÚT ĐƯỢC...THÌ TỐN CÔNG MỌI NGƯỜI VÀ TỐN TIỀN ĐIỆN THÔI..............

sao cứ phải đâm nhau thế nhỉ , cạnh tranh lành mạnh đi nhìn cho kỹ đây này

tùy bạn thôi ...thời gian sẽ trả lời tấc cả :binhsua168:...đừng đem acc bạn ra so sánh với acc mới reg !

inbox mình 1 acc nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,980
173,038
Latest member
vietnx87

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week