Help Cung Cấp Acc Coingeneration Free Cắm máy nhận tiền LR Số Lượng Lớn cho mọi người

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Tình hình là có 1 lượng lớn Acc Coingeneration cắm máy nhận tiền

thông tin về chuơng trình này các bạn xem qua bên này

http://mmo4me.com/showthread.php?109020-Kiem-2LR-voi-coingeneration-cam-may-va-ko-lam-gi-ca

Vậy bạn nào có nhiều máy tính / 1IP / máy để lại commet ở TOPIC này nhé mình sẽ Share Acc Coingeneration không giới hạn cho các bạn chiến nhé

Lưu ý là những nick của mình đã đc Bonus 50$ để mua 1 Thread rồi các bạn chỉ cần chạy và đếm tiền thôi nhé

sau khi nhận nick các bạn đổi mật khẩu + số LR của các bạn trong mục

vào mục Download để tải + cài phần mềm về máy nhé :D

1 lỗi mà các bạn rất ngại thì đã đc 1 cao nhân chỉ dạy và ok

Để reset đúng ngày thì các ban setting thời gian về giờ của nó luôn
11h vào Profile ---> refresh token---> lấy mã token mới pass vào soft.
Mình cũng găp tình trang trên soft có $ , vào balane không có, mới thử thì $ đã về Balane , thử xem thế nào nhé

Các bạn đóng băng ổ cứng khi tắt máy mở lên laij cũng mất $, chay trên máy khác thì $ tính lại. ---> chỉnh giờ về đúng giờ của nó, chạy nhầm ngày cũng không có $ vào Balane

lưu ý tiếp theo là 1 Acc chỉ chạy trên 1 IP và 1 máy tính nhé , còn 1 Acc ko chạy đc trên 1 IP và nhiều máy tính cùng 1 IP đâu

nếu vẫn còn tình trạng mà cài PM ko nhận acc tiền ko lên bạn làm theo những chỉ dẫn này đảm bảo 100% ok

đầu tiên là thoát phần mềm ở góc dưới phải màn hình nhé chứ ấn dấu [X] là nó chạy ẩn đấy

bước 1 Login vào Web , chọn đến mục Profile ( 1 ) , Tiếp theo CLick vào chữ Refesh token ( 2 ) , sau khi Wep nó loa xong thì nhìn sang bên phải sẽ có mã Token mới , copy mã đó bật phần mềm lên

bước 2 ta xóa mã Token cũ và dán mã Token vừa copy vào (3) tiếp theo ta ấn Save Toke (4)

để phần mềm đó 10 phút là lại ngon , lưu ý thời gian trong máy tính và ngày phải chỉnh đúng giờ GMT +7 của VN nhé

Update thêm nhé có AutOO chạy nó đỡ phải canh http://www.mediafire.com/?lvydarxyaruv1h5
Khuyến cáo chạy AutOO bị BAN nick ko chịu trách nhiệm

Last edited by a moderator:
đến lúc bị request password thì kêu ai :binhsua53:

vãi lúa sao thế , cái thứ 1 chơi MMO từ năm 2010 đến giờ chưa Scam ai cả , ai thích thì có thể PM lấy nick ko thì thôi , cái này làm ăn thời vụ tôi ko vì mấy đồng lẻ mà bán rẻ danh dự vì 1 cái site cho anh em kiếm cơm thank U

- - - Updated - - -

sent inbox cho minh nhe

đã Inbox cho bạn rồi nhé check hàng

hôm qua còn share cách fake ip us là đc threads free giờ thấy site còn paid tiền là giờ câu ref liền ghê nhỉ :binhsua172:

nhiều mem không biết fake IP nên mình ref cho luôn chỉ cần cắm máy là nhận tiền :D

Bạn cho mình hỏi máy tính như thế nào thì có thể chạy được loại này hay cái nào cũng dùng được. Cho mình xin 1 acc

100 VPS = 600USD.
1 VPS kiem dc 30$ tháng. 100VPS x 30$ = 3000$/tháng - 600$ = 2400$. Lợi nhuận khủng, ko làm gì hết

Bạn cho mình hỏi máy tính như thế nào thì có thể chạy được loại này hay cái nào cũng dùng được. Cho mình xin 1 acc

máy tính thì cái nào cũng chạy đc hết chỉ cần RAM 1G và HDD khoảng 40GB trở lên , lưu ý 1 máy 1 IP thôi nhé chứ nhiều máy cùng 1 IP không đc đâu chỉ chạy đc 1 cái thôi , đã Inbox cho cậu check inboxx nhé

Tớ vẫn chưa hiểu cách trả tiền của site này nên vẫn ghê, k dám tham gia với cậu Hùng ạ, vì nghi ngờ nó có hình thức giống với cái đào bitcoin. Máy lap tớ lại vừa mua cái card VGA nên hơi ghê.
Hị hị

Tớ vẫn chưa hiểu cách trả tiền của site này nên vẫn ghê, k dám tham gia với cậu Hùng ạ, vì nghi ngờ nó có hình thức giống với cái đào bitcoin. Máy lap tớ lại vừa mua cái card VGA nên hơi ghê.
Hị hị

=)) chưa biết thế nào nhưng mà cái này chạy rất nhẹ LAPTOP của tớ là Thinkpad đời 2010 ko có card VGA rời thế mà treo thằng này chạy vù vù , 1 ngày nhận tiền quá là sướng :))

xin 2 slot. 1 may' ban` + 1 laptop chung ip dc ko pro

rất tiếc là ko bạn ah chỉ đc 1 Nick vì FAQ của nó thông báo là 1 IP chỉ đc 1 Acc , chứ 2 máy 1 IP ko đc đâu , đã Inboxx cho cậu 1 Acc check đi nhé

hiện tại còn rất nhiều nick đc thread 50$ nhé , các bạn huy động bạn bè có LAPTOP / 1 IP chiến cái này thì 1 ngày cắm 3 máy ko lo tiền điện của 1 ngày rồi :))

đã inboxx cho bạn
bạn xạo quá trời 2 nick bạn đưa mình có theards trial mà ko active

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,980
173,038
Latest member
vietnx87

Most viewed of week

Most discussed of week