Cùng bàn luận và góp ý với Smod AnNP

Status
Not open for further replies.

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Đầu tiên mình cũng xin khẳng định đây chỉ là những góp ý mang tính cá nhân đến với Smod AnNP vì vậy nếu các bạn có là fan của bác An thì cũng đưa ra những bình luận khách quan chút nhé chứ đừng ném gạch, ném đá mình ;) .Theo quan điểm cá nhân mình thì đây là 1 việc cần góp ý với SM An trên tinh thần xây dựng và ko mang bắt cứ 1 động cơ nào khác .

Điều mình muốn nói đến ở đây chính là cái Avatar và hình ảnh tại chữ kí của SM An ,thật sự mình hơi bị bất ngờ vì mình ko nghĩ 1 người mang chức vụ SM lại có thể sử dụng những hình ảnh đó làm ảnh đại diện cho mình .Chắc các bạn đã biết trùm phát xít Hitler là 1 con người như nào rồi,ông ta đã gây ra những tội ác gì ,đã bao nhiêu con người đã nằm xuống vì ông ta và cái ảo tưởng điên cuồng của ông ta ,biểu tượng chữ thập ngược đã là nỗi ám ảnh , nỗi khiếp sợ của hàng triệu con người mà cho đến bây giờ hoặc có lẽ mãi về sau nhân loại sẽ chẳng bao giờ chấp nhận đc 1 người đc ví như 1 con Quỷ khát máu ,hầu hết các nước trên thế giới những hình ảnh biểu dương cho Hitler và chế độ phát xít Đức là những điều cấm kị ko đc phép tuyên truyền ,ko đc phép mang ra sử dụng cho bất cứ 1 mục đích nào và mình tin chắc rằng Việt Nam cũng là 1 trong số đó .Vậy mà, đáng buồn thay những hình ảnh đó lại xuất hiện dưới danh nghĩa của Smod AnNP,có lẽ bác AnNP cũng đã ko suy xét kĩ càng khi sử dụng những hình ảnh này làm hình đại diện cá nhân mà trên quan diểm cá nhân mình đó là những hình ảnh cực kì phản cảm .Vì vậy mình muốn góp ý với BQT và với riêng Smod AnNP nên thay đổi những hình ảnh này bằng những hình ảnh khác tránh gây ra những điều ko hay về forum MMO4VN cũng như bộ mặt của các thành viên BQT khác .Hãy để cho những người dù chỉ ghé qua MMO4VN để xem cũng thấy đc rằng đây là 1 forum lành mạnh, chia sẻ những hình thức MMO thuần túy chứ ko phải 1 forum mang 1 chút màu sắc chính trị .Mình xin hết ạ :)

Bài viết hơi dài ko biết các bạn có đủ kiên nhẫn đọc hết ko
:binhsua25:

Chuẩn, tuy có thể SM An không nghĩ tới chuyện đấy. Nhưng hình ảnh đó thật phản cảm, không nên sử dụng. Mong SM An xem xét ý kiến tốt của anh em!

Upvote 0
cái avatar đấy có vấn đề j` đâu, các bác chỉ lắm chuyện

Upvote 0
_ _" có gì đâu, bác ấy đặt là thần tượng của bác ấy thì cũng chỉ là vui thôi chứ chắc gì đã là thật

Upvote 0
ơ. trùm hitler thì sao @@!
các bác rảnh ghê :))
văn hóa thế nào là thấp ;)). ngày xưa nói mỹ là bọn đế quốc bẩn thỉu, thế bây giờ có theo mỹ để kiếm cơm ko ;))
vớ vẩn.

Upvote 0
Chào bạn,

BQT chỉ xử lý MOD/SMOD trong sai phạm về cách quản lý. Chữ kí và avatar là quyền tự do cá nhân, không vi phạm luật forum là được.
Những việc riêng tư thế này, các bạn vui lòng pm riêng MOD để đưa ý kiến.

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511