New Cực Hot anh em ơi JSS thứ 2... cực mới. cơ hội mới.tham gia nhanh

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009

Following are solo ads copy template that you can copy and paste into your web site and/or send out to safelists or your mailing lists to promote MagicDolla.com. Personal recommendations always work well in marketing.You can even write a personal testimonial after you have used our services to gain a better response from your promotions.

Solo Ad #1

Subject: Re: $276 Today and its still Early . .go..go..go..Just Out

Hi there,

Wow..Today is absolutely Rockin' . .

$276 Today and it's Still Early !!

Look, I don't know what you are doing to make $$ online - But, I do know that with a One Dollar Price Point and getting the word out to "them" before "they" get the word out to you - you can set yourself financially free for good . .It's better than Lin-sanity!!

It spreads like a blessed financial plague all over the internet at lightning speed. It's a bird, nope - it's a Stealth Bomber dropping cash at unheard of speeds, nope.

But, it is Magic.. and it does with One Dolla$, what No 0ne has done before and at better than Warp 9!!

What is this CraZy $$ new $$ Machine?

It's MagicDolla !! .. and you need to see this now . .

http://www.magicdolla.com/?takhanhlinh

You need to join this now. Why? It's just $1 and is creating the Fastest $$ Making Machine on auto-pilot for many, many, who have never made $$ online before!!

Get in this Now and Get it out to Others - Fast . . before they Get it out to you . .I am having too much FUN with this!!

To our mutual $uccess,

Ta Khanh Linh ;)

Dùng google dịch. nhưng củng hiểu qua .............
Sau đây là solo của bản sao mẫu quảng cáo mà bạn có thể sao chép và dán vào trang web của bạn và / hoặc gửi safelists hoặc gửi thư của bạn liệt kê danh sách để thúc đẩy MagicDolla.com. Kiến nghị cá nhân luôn luôn làm việc tốt trong marketing.You thậm chí có thể viết một lời chứng thực cá nhân sau khi bạn đã sử dụng dịch vụ của chúng tôi để đạt được một phản ứng tốt hơn từ các chương trình khuyến mãi của bạn.

Solo quảng cáo # 1

Subject: Re: 276 Hôm nay và nó vẫn còn sớm. đi ... đi ... đi ... Chỉ cần Out

Hi there,

Wow .. Hôm nay là hoàn toàn Rockin '. .

276 Hôm nay, Vẫn còn sớm!

Hãy nhìn xem, tôi không biết những gì bạn đang làm để làm cho $ $ trực tuyến - Nhưng, tôi không biết rằng với một điểm Giá Dollar và nhận được từ "họ" trước khi "họ" có được chữ ra cho bạn - bạn có thể thiết lập tài chính cho mình miễn phí cho tốt. Đó là tốt hơn so với sự tỉnh táo-Lin!

Nó lây lan giống như một may mắn bệnh dịch tài chính trên tất cả các internet ở tốc độ chớp. Đó là một con chim, nope - đó là một Stealth Bomber thả tiền mặt chưa từng có tốc độ, nope.

Tuy nhiên, nó là Magic .. và nó không Dolla $, No 0ne đã thực hiện trước và tốt hơn so với Warp 9!

Này điên Máy $ $ $ $ mới là gì?

Đó là MagicDolla! .. và bạn cần phải nhìn thấy điều này ngay bây giờ. .

Bạn cần phải tham gia này ngay bây giờ. Tại sao? Nó chỉ là $ 1 và đang tạo ra $ nhanh nhất $ Making Machine trên thí điểm tự động cho nhiều người, nhiều người chưa bao giờ thực hiện trực tuyến $ $ trước khi!

Nhận được trong điều này và nó ra cho người khác - Fast. . trước khi nó ra cho bạn. Tôi có quá nhiều FUN với điều này!

Bạn chỉ được tham gia dưới sự giới thiệu của một thành viên

Tạ Khánh Linh;)
Đăng kí tại đây

ặc, nếu dịch google bạn hiểu thì tóm tắt ý lại cho mọi người đi,

đọc chẳng hiểu gì hết. Hic
hì ! site cực mới ! mình cũng chưa thấu hiếu lắm ! để tìm hiểu thêm đã .
Cứ ref đi! ko mất gì ! hì........up lên nào.........

"Này điên Máy $ $ $ $ mới là gì?" :)
tại site quá mới ! chờ mình tìm hiểu rỏ hơn đã nhé ! vì mình thấy nên post lên liền cho anh em..

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:14 PM ----------

up lên lần cuối nào ! ai đi qua up hộ nhé ! tớ đi học cái đã

chủ thớt vội quá, site này giống MXF, chứ ko có gì giống JSS

group 1 (mới bắt đầu) dep $1, giới thiệu 10 người thì được $10, xong chuyển qua group 2

group 2 : dep $3, giới thiệu 10 người thì được $150

:|

Sai này chiến theo hình thức MLM theo sơ đồ chuyển bàn nha bạn...!
Giai đoạn I bao gồm 4 bước:
Bước 1: Tham gia với phí 1$ cà bạn sẽ dc triển khai hệ thống bàn 10 của nó.
Công việc của bạn lúc này là đi tuyển ref và làm sao để họ cũng active (1$ reg). Tổng cộng số ref cần tuyển ở bước này là 10 người tương ứng với số tiền nó trả cho bạn là 10$
Bước 2: lúc này nó sẽ chuyển qua bàn của 100 với lệ phí 3$. Bạn và ref của bạn cũng phải tuyển làm sao dc 100 người tham gia tiếp và khi đủ số người thì bạn hưởng dc 100$ (bước 2) + 10$ (Bước 1) = 150$
Bước 3: chuyển tiếp qua bàn 1000 với phí là 12$. Bạn và ref của bạn trong các bước 1 và 2 tiếp tục tuyển thêm làm sao cho đủ 1000 mem active và bạn hưởng dc 6000$
Bước 4: chuyển qua bàn 10k với phí là 24$. Cũng như các bước trên tuyển cho đủ 10k mem active _ _! thì bạn sẽ hưởng dc 120k$
Giai đoạn II bao gồm 3 bước 4 bước cũng là giai đoạn tách upline _ _!
Bước 1: lệ phí là 48$. Bạn phải tuyển dc 10 mem active. và bạn sẽ có dc 240$
Bước 2: lệ phí là 96$. Bạn + hệ thống tuyển 100 mem active. và bạn sẽ được 4k8$
bước 3: lệ phí là 192$. Bạn + hệ thống tuyển 1k mem active và bạn hưởng dc 96k$
Bước 4: lệ phí là 384$. Bạn + hệ thống tuyển 10k mem active và bạn hưởng dc 1tr9k$
------------------------
Đây là cách thức hoạt động của nó post trên site _ _!
thật sự ko ham cho lắm vì ko có gì đảm bảo cả _ _!

thôi kg chơi dạng này đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week