Cục diện các trang Paid To Click hiện tại [2-2011]

2 trang giao diện rất đẹp : Aobux và UltimatePTC đã SCAM , ai đang chơi thì dừng lại là vừa .

Labpay và RJbux, NrBux, 123Bux cũng chuẩn bị scam - mọi người rút được thì rút đi .

PurePTC không còn bị limit Paypal nữa .

PalmBucks có thêm DDOS protection - không còn instant payment.

onBux đang chơi khóa - không cho 1 số thành viên post bài trên forum cũng như một số được đưa vào White list nhưng vẫn không được instant payment .

Thân ái ,

Translated & Composed by Nguyễn Vũ Long :D - original review from PTC-investigation .

Mình chỉ đọc qua chứ không chơi mấy trang này, PTC sites giờ ra rất nhiều - nhưng nói thật lao vào cày thì chỉ tốn thời gian thôi - scam chóng vánh .
Tốt nhất là tập trung vào 1 vài trang ruột uy tín .

Mình chỉ đọc qua chứ không chơi mấy trang này, PTC sites giờ ra rất nhiều - nhưng nói thật lao vào cày thì chỉ tốn thời gian thôi - scam chóng vánh .
Tốt nhất là tập trung vào 1 vài trang ruột uy tín .

Member mới như em chỉ có nước lao đầu vào thôi chứ tiền đâu mà đầu tư nhỉ

xong phim, toàn trang mình đang click đấy chứ, có anh nào confirm lại không ạ ? :(
thế này thì new mem như bọn em toi hết :(

Thanks chủ thớt! Rất cần các topic tổng hợp cập nhật tin tức các site PTC để anh em cập nhật! Hy vọng chủ thớt tiếp tục phát huy!
Mình thì chỉ đang dính thằng 123bux. Không biết nó định cho mình ăn cam hay ăn quýt ! :(

em thấy đưa mấy trang scam tháy nhiều lắm.thà các bác đưa máy trang các bác đang đầu tư lâu rùi lên cho mấy newbie như em tham khảo.có gì còn nhờ các bác đi trước giúp đỡ nũa chứ...!!THÂN

Scam thì rất nhiều!
Nhưng cũng rất cần cập nhật các site thuộc hàng có số má, được anh em mình chiến đông đảo xem tình hình nó đã scam hay chuẩn bị scam hay chưa! nhiều khi không biết thiệt hại không nhỏ, nhất là các chủ hội!
Như mình cũng đang ngóng tin thằng 123bux, onbux với visionbuxx từng giờ đây!

onbux hiện tại chưa down sớm đâu(ý kiến mình thôi;)) nhưng hầu hết cách PTC khác đề đi vào quỹ đạo của nó, anh em liệu mà rút thôi chứ biết sao:) đành lòng chơi PTC theo kiểu ăn mảnh, các chủ hội quả là người thiệt hại nhiều nhất.

Cứ tập trung học hỏi nhiều biết cách phân tích dự đoán tình hình sẽ thắng lợi ( nếu có may mắn =)) )

tầm 10 ngày nên cheat cật lực vào... PTC sụp đổ là thời đại của TocNgan;) bác mở topic nhận dạy cheat+auto click PTC đi, đảm bảo rất đắt khách

tầm 10 ngày nên cheat cật lực vào... PTC sụp đổ là thời đại của TocNgan;) bác mở topic nhận dạy cheat+auto click PTC đi, đảm bảo rất đắt khách

Con lậy cụ con đang còn muốn làm ăn (_._") con chỉ cheat những site nào đáng để mà cheat thôi :| Những site mình dự đoán sống lâu mình ko bao giờ cheat :D

Ở bên topic dạy cheat đó anh =.=" em nói vắn tắt ai hiểu đc thì hiểu ko hiểu đc thì do duyên số :|

onbux 20$ 3 tuần rồi bị khóa mồm
chắc gửi tickets pay thi pay, suspended thì suspened chờ vậy click chùa cho nó ah

Thanks chủ thớt! Rất cần các topic tổng hợp cập nhật tin tức các site PTC để anh em cập nhật! Hy vọng chủ thớt tiếp tục phát huy!
Mình thì chỉ đang dính thằng 123bux. Không biết nó định cho mình ăn cam hay ăn quýt ! :(

1 tháng mình post 1 lần như thế này, đây là bài số 2 :D
Mình không quan tâm buxHost vì sẽ scam trong thời gian ngắn - ai chiến buxhost là phải đánh nhanh thắng nhanh + nhạy bén .
Tình hình tụi scammer đã đầu tư mua script tốt hơn, có khi là cả custom script nữa nên chỉ theo dõi mấy site hot thôi ^^ .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back