Cú sock Fastbux - Click xong pay luôn 1.3$

chiỀu nay nó pay tiẾp thì giàu to!
Mình có 3 acc up max kiẾm ĐỦ vỐn rỒi+ còn dƯ khoẢng 10$.
Ha ha! Đanh nhanh rút nhanh.

cánh báo nó dùng tiền bẩn ai tham thi PP bi limit rán chịu. làm gì có chuyện dễ như zay? lick xong pay luôn ah? chấc họ có máy in tiền chấc. bị gạt trước mat mà còn chưa hay đồi up acc nữa chứ !

paypal vẫn ổn mà :)) khi nào pay đc nhỉ bác ut cho cái y!m nào :X

ĐÁNH GIẶC PHẢI CÓ CHÍ KHÍ ANH HÙNG CHỨ, CỨ NHƯ BẠN clinhbdan THÌ VIỆT NAM TA LÀM SAO ĐÁNH THẮNG ĐƯỢC 2 THẰNG TO ĐÙNG LÀ PHAP VÀ MỸ HẢ TRỜI!

trời đánh giặc hả không biết nhục thắng bằng cách đánh lén đó hả bạn? vietnam minh co gi hay? đánh lén và chuyên gia copy cua người ta thôi bạn ah. cái gì cung copy chứ có biết sáng tạo đâu? vấn đề PP hãy đợ xem PP nó quét lại rồi bị limit rồi lúc đó biết. chuc ban toàn thây!

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

chiỀu nay nó pay tiẾp thì giàu to!
Mình có 3 acc up max kiẾm ĐỦ vỐn rỒi+ còn dƯ khoẢng 10$.
Ha ha! Đanh nhanh rút nhanh.
có rất nhiều người bi hack PP sau khi pay rồi đó người kế tiếp chấc là bạn đó xin chúc mừng trước nha!

Tình hình là đợi từ bây giờ cho tới mai, pay đc tiếp thì ae ta chiến tiếp
Tiếp tục tuyển ref RB 300% tương đương với 0.75/100 clicks
* Lưu í ae là 1 máy đc 10 acc, ae reg acc cho tớ save thành file TXT pay được thì tớ RB

trời đánh giặc hả không biết nhục thắng bằng cách đánh lén đó hả bạn? vietnam minh co gi hay? đánh lén và chuyên gia copy cua người ta thôi bạn ah. cái gì cung copy chứ có biết sáng tạo đâu? vấn đề PP hãy đợ xem PP nó quét lại rồi bị limit rồi lúc đó biết. chuc ban toàn thây!

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

có rất nhiều người bi hack PP sau khi pay rồi đó người kế tiếp chấc là bạn đó xin chúc mừng trước nha!

Kiểu này biết muộn, vào thì nó chuyển sang manual đây mà.
Dùng acc Paypal khác ngu gì dùng TK chính :D Ka Ka

:)) bị lmit 1 pp rồi nhưng ta còn rất nhiều pp chưa veri, mai veri pp là có tiền thôi =)) - up cho ae nào còn hứng thú

Anh em dung paypal phu ma pay ve. Dung dung paypal chinh keo bi limit
gio no pay thu cong roi. Minh vua gui mail cho admin. No tra loi la : se pay tro lai .
Thoi gian no pay tro lai thi minh khong ro.
Anh em cu click di roi pay. Pending cung duoc.
Doi no pay tro lai thi pending cung duoc pay luon.

Cảm ơn về thông tin nhé! :D

Anh em dung paypal phu ma pay ve. Dung dung paypal chinh keo bi limit
gio no pay thu cong roi. Minh vua gui mail cho admin. No tra loi la : se pay tro lai .
Thoi gian no pay tro lai thi minh khong ro.
Anh em cu click di roi pay. Pending cung duoc.
Doi no pay tro lai thi pending cung duoc pay luon.

Nó scam thì trả lời sao mà chẳng đc:))

Tình hình là nó vẫn pay tiếp ae chiến nào :D
$5,197 Paid hôm qua là 5089 cơ
From:
FastBuxs
To:
All members
Date:
Today, 16:29

Our Paypal reached the sending limit and had to verify it.

---------- Post added at 04:29 AM ---------- Previous post was at 04:28 AM ----------

AE onl để ý nó mà pay pm 01679.374.381 hộ tớ với nhá :"> rút đc tiền mới RB cho ae đc

mình cũng đang chực nó đây này hồi hộp quá , vừa vào ACC thấy có mail của nó như sau

Our Paypal reached the sending limit and had to verify it.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week