• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Cứ sau 4 ngày, mình có > 120$ từ Zeek Rewards... và hơn thế nữa

Mấy bác ở trên nói cứ như là apple giàu rồi ko cần làm nữa vậy. Nói thật nhé cách sống của 1 người thông minh là muốn vượt hẳn ngày hôm nay chứ ko phải dặm chân tại chỗ đâu, ko phải như kiểu 1 tháng 3tr r` tháng sau cug~ 1 tháng 3tr đâu. Mấy bác cứ sống theo kiểu đó thì quả thật VN còn lâu mới thành cường quốc :D
Thế chú e đã kiếm dc 50$/day bằng MMO chưa, nếu chưa thì nên học hỏi thêm nhé.

Há há! Sorry
Tui cũng nửa đùa nửa thật thôi....

Bỏ qua nha anh em....

Đùa mẹ gì!!!
Ref không tái đầu tư mua VIP thì đói nhe răng!!!
Nên dọa thế.Ai không biết lại tưởng thật.
Công bằng mà nói,nếu muốn chơi lâu dài thì nên tái đầu tư.

cẩn thận nhá ko lại tiền mất tật mang nhá :))

Cẩn thận với ta à. Uh, cẩn thận vẫn hay. Để khỏi phải "tiền mất mà tật 0 mang". Khakhakha :binhsua146:
Không phải cẩn thận với bác, mà cẩn thận với bọn cty..! ;)

Cẩn thận với ta à. Uh, cẩn thận vẫn hay. Để khỏi phải "tiền mất mà tật 0 mang". Khakhakha :binhsua146:
Chày cái davidha nói tức là cẩn thận bọn zeek nó bik" nó khóa acc zeek vì quy định của zeek ko cho đăng proof.
Khuyên mấy bác chơi zeek đừng có ham hố thêm ref(vì thực chất đã có nhiều ref) mà lấy proof ra chỉ để làm cho 1 ng` tin tưởng để tới lúc bị Lock acc thì than khóc gắng chịu :))

---------- Post added at 12:07 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

Thế chú e đã kiếm dc 50$/day bằng MMO chưa, nếu chưa thì nên học hỏi thêm nhé.
Đơn nhiên là em cần học hỏi thêm. Đơn nhiên là thế em ko bao giờ muốn dặm chân tại chỗ.

Chày cái davidha nói tức là cẩn thận bọn zeek nó bik" nó khóa acc zeek vì quy định của zeek ko cho đăng proof.
Khuyên mấy bác chơi zeek đừng có ham hố thêm ref(vì thực chất đã có nhiều ref) mà lấy proof ra chỉ để làm cho 1 ng` tin tưởng để tới lúc bị Lock acc thì than khóc gắng chịu :))
Zee e ăn đủ roài giờ ko cần ref nữa ..! Bác nào có nhu cầu ref thì e đưa link..! ref nhiều quá cty nó ghét ;)

Cái ô loading này mình nhớ là đã có lần vào phe với thằng kiemtienvn.org đây mà :)) sao giờ lại 190 point thế..! Join lúc nèo vậy..! Trước khi jion hãy vào sửa lại commen trong toppic cách đây mấy tháng đi nhá..!
Bác pnnet hôm nay tự sướng quá; công nhận là bác là ng có công nhất trong pho trào Zeekrewards ở vn..! Sau đó là đến bác colevay2011..! Bác nào hàng cũng khủng :))
Ở đâu mày, Loạn não hả mày :-<

:| mình chưa chơi zeek :D bác nào có thể giải thích cụ thể cho mình chơi thế nào đc k :D
k biết làm ref cho ai đây nhỉ ;))

ai nhiều tiền cảm thấy ko tiêu hết đưa hết đây cho tớ nào 1 tuần 120$ chắc chuẩn bị mua xe bò lam bô nghi ni :)) đi quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom