Cụ Nhậm đã chữa hết hóc xương cá cho tôi - ko tin cũng phải tin

Status
Not open for further replies.
hôm qua mình có ăn cơm với cá bống, vì không để ý đã bị hóc xương cá. bạn nào đã bị hóc cá rồi thì biết cảm giác như thế nào. ở trên mạng có nhiều bạn chỉ cho nhiều mẹo để hết hóc xương cá. nhưng cách thường dùng nhất là nuốt cục cơm to thật to vào để may mắn cụ cơm sẽ kéo theo miếng xương bị dính phải. người nhà mình cũng thường dùng cách này và rất may mắn là ai cũng hết bị hóc. nhưng không hiểu sao mình nuốt rẩt nhiều mà nó không trôi xuống mà càng lúc làm cho mình càng đau hơn. mình ăn cơm từ tối hôm qua mà đau tới trưa nay luôn. buổi tối hôm qua mình cố thọc tay vào cố họng để đẩy nó ra ( vì đau quá nên phải làm liều) nhưng càng làm nó đau thêm, đến lúc tối đi tắm thì còn ho ra máu( do mỗi lần nuốt nước bọt sẽ làm xương cắm sâu hơn vào cổ họng). từ hôm qua lên mạng tìm nhiều phương pháp mẹo để chữa hóc xương và tình cờ biết được "cụ nhậm" đã chữa hóc xương cho khá nhiều người bằng phương pháp ngoại cảm. và đã tìm được số điện thoại để liên lạc với cụ nhưng liên lạc với cụ không được chắc có lẽ lúc nào cũng có người gọi điện tới nhờ cụ giúp. và đến mại gần trưa nay thì mình đã gặp may mắn khi liên lạc được với cụ. mình nói là "con đang đau quá cụ ơi, cụ giúp con với - cụ hỏi: con ở đâu - mình nói là mình đang ở sài gòn - cụ nói: thôi cúp đi, tới tối không hết thì gọi lại nha", rồi mình cám ơn và cúp máy. khi gọi xong mình hồi hộp lắm, không biết có hết thật không nữa. nhưng lạ thay đến gần chiều nay mình nuốt nước dãi thì không còn cảm giác bị vướng gì ở cổ nữa. mình thử uống nước, thử nuốt nước dãi thật mạnh cũng không có gì vướng ở cổ nữa. đến bây giờ mình cũng vẫn chưa hết hồi hộp về những việc kì lạ lần đầu tiên mình gặp. giờ mình không biết nói gì hơn là chỉ muốn cám ơn "cụ nhậm" rất nhiều nhiều. và mình muốn chia sẻ cho các bạn và anh em của forum mmo những điều vừa xảy ra với mình, chia sẻ cho những ai bị hóc xương mà không có cách nào có thể cứu chữa thì hãy nhớ đến " cụ nhậm". một lần nữa con cám ơn cụ rất nhiều và chúc cho cụ luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.

Mình chỉ chia sẻ cho những người cần thôi nha, ko đừng vào đây sủa như những đức trẻ con, không có rảnh đâu mà vào đây viết bài cho *** vào cắn
Nhìn cho kĩ nhá . Mày chửi tao trước đó . @trymse tự nhiên bị chữi " *** cắn" bác có tức ko

tức thì cũng bình tĩnh , choảng nhau cũng chỉ ra đảo chứ chả được gì . chuyện không đến đâu , nhịn mỗi người 1 câu cho lành :binhsua16:

Nhìn cho kĩ nhá . Mày chửi tao trước đó . @trymse tự nhiên bị chữi " *** cắn" bác có tức ko
sao tao chia sẻ mà mày vào đòi ném gạch tao
mày có biết cụ nhậm là ai ko
suốt ngày mày chỉ biết nhảy spam ak
có học tí đi
mày kiếm được bao nhiêu một ngày
đồ vô dụng ăn nhìn cách ăn nói là biết vô dụng rồi
biến đi mày

sao tao chia sẻ mà mày vào đòi ném gạch tao
mày có biết cụ nhậm là ai ko
suốt ngày mày chỉ biết nhảy spam ak
có học tí đi
mày kiếm được bao nhiêu một ngày
đồ vô dụng ăn nhìn cách ăn nói là biết vô dụng rồi
biến đi mày
Kiếm đc bao nhiêu 1 ngày thì kệ tao , liên quan đến mày à . Mày là cái thá gì chửi tao là vô dụng . Thằng kocó học là mày

ng0c4nh

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
không biết topic chữa cá hóc xương hay là cắn nhau vậy ta :D
:binhsua112:

chuoilunpzy

Banned
Reactions
328
MR
0.000
thôi bác chủ thớt ạ. chấp mấy cái thằng ngu ấy làm gì.Nhiều thằng học đòi mấy pro, cứ thấy ai viết bài cũng vào ghi chữ "gạch" để thể hiện mình, chắc gì nó đã đọc hết bài của bác và hiểu bác viết gì đâu. =)).bác cho e số cụ nha. nếu có hóc xương còn bít .:D

thôi bác chủ thớt ạ. chấp mấy cái thằng ngu ấy làm gì.Nhiều thằng học đòi mấy pro, cứ thấy ai viết bài cũng vào ghi chữ "gạch" để thể hiện mình, chắc gì nó đã đọc hết bài của bác và hiểu bác viết gì đâu. =)).bác cho e số cụ nha. nếu có hóc xương còn bít .:D
Được . Tao không chấp nhất lũ tụi bây . Tao không biết tụi bây giỏi tới đâu nhưng cái từ " ngu" thì nên dành cho mẹ mày đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week