SCAM Cryptostability - cryptostability.com

Status
Not open for further replies.
Ae thử rút dưới 10 xu nhé :oops:
chắc nó thí chọn lọc cho mỗi ng 1 hôm thôi hay sao ý :(. hqua đc mà hôm nay rút dưới 10 ko đc :(

chắc nó thí chọn lọc cho mỗi ng 1 hôm thôi hay sao ý :(. hqua đc mà hôm nay rút dưới 10 ko đc :(
Hqua mình ko được hnay được, đúng là random. Mà admin cũng tâm huyết, pm nói chuyện thấy bảo lượng dep vào tụt gần bằng 0 từ tuần trước rồi mà vẫn ráng kéo chứ không buông ...

Hqua mình ko được hnay được, đúng là random. Mà admin cũng tâm huyết, pm nói chuyện thấy bảo lượng dep vào tụt gần bằng 0 từ tuần trước rồi mà vẫn ráng kéo chứ không buông ...
cũng hơi khó hiểu admin. rõ là muốn làm lâu dài mà ko thấy marketing vs treo ads là sao :(

thời điểm đẹp mà bác, còn chưa chạy dc nửa vòng nữa là
tùy mà b :D. như site này nó ko treo ads bị tut dep thì cố chạy hòa hết những ng dep đầu thôi. Mà mấy thanh niên vip dep to quá ko nhả lại vào site làm site nó die sớm :(

ngày nào sáng ra đến cty là mình cũng vào chửi con chăm sóc khách hàng của bọn này =)))))) viết mấy câu chửi ra paste vào. nó cũng paste mấy cái câu nó hay nói vào =)) hài vãi

rút nhiều lần lọt dc 1 lần, hắn mà có vụ cancel để còn rút lại thì ngồi rút rồi :3
The amount of 0.45 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11204798->U11240917. Memo: API Payment. Withdraw to quoctri227 from cryptostability.com.. Date: 15:29 17.06.16. Batch: 136960357.

tùy mà b :D. như site này nó ko treo ads bị tut dep thì cố chạy hòa hết những ng dep đầu thôi. Mà mấy thanh niên vip dep to quá ko nhả lại vào site làm site nó die sớm :(
à mình có nói chắc site này đâu :3

rút nhiều lần lọt dc 1 lần, hắn mà có vụ cancel để còn rút lại thì ngồi rút rồi :3
The amount of 0.45 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11204798->U11240917. Memo: API Payment. Withdraw to quoctri227 from cryptostability.com.. Date: 15:29 17.06.16. Batch: 136960357.
Bác chém gió ah...

à mình có nói chắc site này đâu :3
dạng site ngày như này mình luôn cố chơi từ ngày đầu :)). lỗ hay là lãi to đều có thể scam nhưng thường sẽ trả hết lượng dep đầu :D

3C1MZcLKH5nNeHbcNwLAe9uPmfqancWBde
95ZoHTcMYS_pOtTd0-ciOaalGbUQqJLvUE8iGjVATQGksdPVFS3X-a1p7jspcAjmtqgXOTiK50mLwvsnh9_oocMpr4VdIcI151Ubfvxm=s0-d-e1-ft
19f372CJWgvDAhrDNaYkRMZZTwwWoAh2qt 0.01166667 BTC

Ae vào check nhé, mình vừa nhận thanh toán của ngày hôm nay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,405
Latest member
Andylong23
Back