• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP Cryptof - dành cho thành viên free Min rút 0.02$ qua PM, Instant

site nay minh choi lau roi. Nhung chua biet vu nay nua. Thang nay thi nhu minh noi day. Upline cua ban la ai vay cho minh theo voi. RCB khung

Mình chơi một mình à, thấy cái nào coi được trên forum hay monitor của mod (như hyipdollar, hyiptank) thì nhảy vào thôi. RCB thì xem trên allmonitors.net thấy monitor nào RCB cao trong General monitor list thì theo. Nhát nên chơi cỡ 10$ đổ lại với chỉ chơi 1 vòng. Mà thường monitor RCB dep 10$ lần đầu là cao nhất nên hồi vốn nhanh hơn những ai dep nhiều, đánh nhanh rút gọn.

Instant mà pending thì xác định :mad:

Tưởng có mình tui bị ai dè :v. Cái này chắc ví PM hết tiền thôi :v. Bị 2 lần rồi. Hy vọng k bị ăn cam.

Tưởng có mình tui bị ai dè :v. Cái này chắc ví PM hết tiền thôi :v. Bị 2 lần rồi. Hy vọng k bị ăn cam.

tỉnh ngủ đi bạn, payza, peyeer, pm đều peding hết. nên nhớ bạn đang chơi hyip nhé

Không ngoài dự đoán của êm , thấy mail nó báo dep tiền bonus khủng là hiểu hiểu mong là nó vẫn trả tiền cho mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,014
171,071
Latest member
789winwiki
Back
Top Bottom