HYIP Crypto Grand Ltd - Lãi ngày - Greenbar

Mình đặt lệnh từ 7h tối qua mà tới giờ vẫn không thấy động tĩnh gì. Có bác nào qua giờ chưa được pay không? Có nên ticket không các bác?

Mình đặt lệnh từ 10h sáng thì 3h30 được pay rồi, bác xem cancel rồi request lại hoặc support admin
dặt lúc 6h sáng mà k dc pay nên cancel rồi

1 acc rq từ tối qua mà 4h trước mới dc pay, ad pay lung tung lắm

Tớ là tớ lười, cứ để đây thôi chẳng cacel cũng chả support

Tớ là tớ lười, cứ để đây thôi chẳng cacel cũng chả support

Bạn làm đúng đó, nếu như các bạn không cheat hoặc dep vào mấy cái plan after thì cứ bình tĩnh vì ad nổi tiếng paid bá đạo khong theo giờ, cũng chẳng lần lượt gì cả. Có thể bạn rút sau mình rất lâu nhưng bạn được paid trước mình có khi đến cả nửa ngày vậy đó, nếu quá 24h thì hãy support chứ đừng cancel làm gì tốn công lại mất thời gian chờ đợi có khi phải đợi lâu hơn là không cancel đấy :D :D :D

đặt lệnnh 10hs sáng mới pay lúc chiều đây 3h23 phút

Mới được pay cho hôm qua các bác ạ. Mới đặt lệnh rút tiếp tiền hôm nay. Thấy không phải mình mình bị là vui rồi :rolleyes: giờ kiên nhẫn ngồi chờ thôi :p
P/s: vừa đặt lệnh là được trả luôn :)) Ad dễ thương vãi :))

Mới được pay cho hôm qua các bác ạ. Mới đặt lệnh rút tiếp tiền hôm nay. Thấy không phải mình mình bị là vui rồi :rolleyes: giờ kiên nhẫn ngồi chờ thôi :p
P/s: vừa đặt lệnh là được trả luôn :)) Ad dễ thương vãi :))
Tầm đó ad sắp nghỉ nên còn cái nào pay nốt ý mà

Hôm nay các admin trả tiền sớm vãi, kể cả sport arb, không lẽ :D

The amount of 3.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13797417->U. Memo: Shopping Cart Payment. Withdraw from Crypto Grand LTD.. Date: 07:21 27.02.17. Batch: 166091235.

Gần 24m rồi mà chưa thấy tiền về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back