• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP CRP-Crp.center. Các Dự Án Đầu Tư An Toàn Có Bảo Hiểm !!!

lamgiauto

Hero
Verified
Reactions
3,201
MR
0.187
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
XIN GIỚI THIỆU CÁC DỰ ÁN ĐẦU TƯ HẤP DẪN CÓ BẢO HIỂM ĐẾN TỪ NGA
Trong lĩnh vực HYIP nói riêng và MMO nói chung thì "rủi ro" là từ mà các member e ngại nhất
Vì thế hôm nay giới thiệu đến các bạn trang đầu tư có bảo hiểm crp.center(CRP center).
CRP là trung tâm tập hợp các dự án về đầu tư online như HYIP, Revshare, Crowdfunding, Startup…, chủ yếu là những site tiếng Nga. Một dự án muốn được CRP bảo trợ thì phải ký quỹ bảo hiểm và CRP dùng quỹ này bảo hiểm tổn thất cho thành viên của CRP khi đầu tư vào dự án đó. Tùy theo mức bảo hiểm ký quỹ mà CRP bảo hiểm tổn thất từ 15% đến 100%, có nghĩa là nếu bạn đầu tư vào dự án nào đó trong danh sách dự án của CRP mà dự án đó Scam thì CRP sẽ đền bù theo tỉ lệ % cho bạn. Nếu mức bảo hiểm là 100% thì CRP sẽ đền bù 100% cho phần vốn bạn bị mất.
Tất nhiên dự án có bảo hiểm càng cao thì lợi nhuận càng thấp và ngược lại nên các bạn có thể cân nhắc đầu tư sao cho hợp lý .

Như thế CRP có một vai trò như một HYIP monitor nhưng khác là không có RCB cho bạn mà thay vào đó là bảo hiểm rủi ro cho bạn và thu nhập của họ là một khoản phí quản lý site mà chủ dự án phải thanh toán ngoài khỏan ký quỹ bảo hiểm ban đầu.

Bây giờ bạn đã hình dung ra CRP là gì nhưng câu hỏi là khi đầu tư những dự án ở CRP có an toàn không. Có 2 câu trả lời là có và không cho bạn lựa chọn:

• Có, nếu bạn chọn những dự án lãi thấp nhưng bảo hiểm 100%.
  • Không, khi bạn chọn những dự án lãi cao nhưng bảo hiểm rủi ro thấp.
Ngoài ra phải lưu ý rằng không có một dự án online nào là an tòan tuyệt đối 100%, có những rủi ro tiềm tàng mà bạn chưa nhìn thấy được không có nghĩa là không có rủi ro. Vì thế chỉ đầu tư trong phạm vi tài chính của bạn cho phép mà thôi. Chúc mọi người thành công !
1 . ĐĂNG KÝ
vào link ref : https://crp.center/main/?p=pa473431649

link non ref: https://crp.center
Các bạn mở giao diện bằng tiếng anh như dưới hình để tiện thao tác :

Nhấp vào "REGISTER" (đăng ký) và điền thông tin :

Điền thông tin và nhấp vào "register" để hoàn thành:

Sau khi đăng ký , vào mail để xem thư xác nhận , lấy thông tin đăng nhập đó truy cập vào site .
Vì khi đăng ký chỉ điền email và mật khẩu nên khi đăng nhập tài khoản sẽ yêu cầu bạn nhập user để hiển thị .

2. NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢN

Vào "CUSTOMER ACCOUNT" ----> "ADD FUND" ----> "CỔNG NẠP" ----> "NEXT" như hình dưới :

Ở đây mình chọn cổng PM
Nhập số tiền muốn nạp vào và nhấn "NEXT":

Nhấp vào "continue" và tiến hành thanh toán :

3. LỰA CHỌN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ

MÌNH SẼ ĐƯA RA MỘT DỰ ÁN MINH HỌA ĐỂ CÁC BẠN DỄ HÌNH DUNG:

Khi đã lựa chọn được dự án thì nhấn vào "invest" (bên phải của mỗi dự án tương ứng) -----> "SELECT" , như với dự án SilverBrier sau thì
(1): số tiền thấp nhất-cao nhất đầu tư 50-500$
(2) lãi hằng ngày là 3%
(3)dự án diễn ra trong 55 ngày không hoàn tiền đầu tư
(4)hiện còn 21 xuất đầu tư

Tương tự các dự án còn lại các bạn có thể tự tìm hiểu
Tiến hành lựa chọn tài khoản có tiền của bạn trên CRP, Gõ số tiền bạn muốn đầu tư vào dự án đã chọn
Vào "INVESMENTS"----> "NEW INVESMENTS"-----> "INVEST"-----> "SELECT":

"NEXT"----> "NEXT" ---->ĐIỀN MẬT KHẨU ---> "INVEST" ----->" I ACCEPT"

Site sẽ hiện thông báo "invested successfully " khi bạn hoàn tất đầu tư một án .

4 .WITHDRAWAL(RÚT TIỀN )
Từ Customer profile ----> điền thông tin ví thanh toán----->withdrawal-----> chọn cổng ------> số tiền muốn rút -----> Next:

Lúc này sẽ có hai lựa chọn :

-CRP Bonus: Thanh toán từ 1-72h, mỗi giờ chờ cộng 0.01% lãi

-Xpress Bonus: Thanh toán trong 24h
Bạn nên chọn Xpress Bonus thì thanh toán nhanh hơn .
Sau đó điền mật khẩu ----> Next

Lệnh thanh toán hoàn tất

PROOF THƯỜNG SẼ VỀ TRONG VÒNG 12 TIẾNG

:

----------------------------------------------------------------

Dự án mà mình đang tham gia :
a.Refurbished Jewelry :3.1% mỗi ngày trong 70 ngày(CRP bảo hiểm 40%)

b. InveGus: 4% mỗi ngày trong 60 ngày (CRP bảo hiểm 40%) :

Lưu ý : với mỗi gói đều có số lượng nhất đinh . Nếu các bạn không nhấn được SELECT thì đồng nghĩa với hạn ngạch đã hết .

Last edited:
Mọi người nhớ add fund truớc khi chọn dự án đầu tư nhé

em thấy có dự án CRP Trust gì ấy bảo hiểm đến 100% luôn sao bác ko chơi. lãi thấp hơn 1 xíu mà an toàn ko hay hơn sao

em thấy có dự án CRP Trust gì ấy bảo hiểm đến 100% luôn sao bác ko chơi. lãi thấp hơn 1 xíu mà an toàn ko hay hơn sao
Đúng rồi. ai thấy cái nào hợp với mình thi chọn. Liều ăn nhiều mà

vậy khi site scam thì crp tự động trả % bảo hiểm cho mình ak b?

vậy khi site scam thì crp tự động trả % bảo hiểm cho mình ak b?
Chính xác luôn. chính vì thế nó phải chọn những site ngon để giới thiệu.

Crp mà scam thì chắc vn sẽ nổi tiếng thế giới với môn nhảy cầu nhỉ :D
Nói thế thôi chu em cũng tham gia cho vui nhể. Chúc các bác may mắn :D

nếu trang CRP scam thì móm cả đám :v

xác nhận các dự án trong crp là ảo thôi nhé. vì các site đầu tư nó giới thiệu ko thấy ssl
Nên a e chiến cung phải nương tay.

Crp 6 tháng 10triệu$ tổng vốn đầu tư

sit này còn vào đc ko? thấy site nga cũng ko dám liều

95% HYIP là của Nga mà bạn. các scripts hyip 100% là của nga viết

Site này thực tế lâu rồi, trước có ông nào đó post 1 lần sau xóa đi, vì site nó lằng nhằng tiền bảo hiểm . Lúc đó em cũng không dám vào.
Nếu vào lúc đó giờ ăn đậm rồi:D

Bác kenn làm 1572$ luôn kìa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom