Matrix Crowdearner - Crowdearner.com - (Problem - Dừng DEP chờ tin tức)

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.434
$150.00
Chat with me via Skype
thứ chơi hyp thôi bác,đâu tư ít k cần rb đâu a :)
0.01$ cũng là tiền mà cậu. RB sẽ giúp các bạn tăng lãi khi site ngon và bớt 1 phần lỗ khi site Scam.
tất nhiên mình vẫn giữ lại khoảng 20% ref commision để gọi là lấy chút công check site giới thiệu. Còn lại sẽ cố gắng gửi lại hết cho các bạn. 0.01$ mình cũng RB
Mình chỉ RCB cho ref Việt Nam còn ref ở các nước khác mình ko bao giờ có RCB :D

Nghiem

Senior
Reactions
254
MR
0.213
Fast Payment.
Received Payment 5.00 USD from account U9222873 to account U7106271. Batch: 99317893. Memo: Amount $5.000 To Perfect MoneyU7106271 Date 2015/08/25 04:08:30

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
dự là tàn dư của quân đội đa cấp sắp tấn công vào site này

Ko đc đâu. chỉ so sánh với boss-auto đc thôi. Làm sao so sánh với huyền thoại UI đc.

Hi vọng là anh em nhờ nó kiếm chút cháo ăn
Thì nó đang phát triển mà, nếu nó pay đều trong vài tháng nữa bảo đảm sẽ nhiều người đổ tiền vào nó, và nó sẽ lại ra thêm nhiều dự án nữa, thế lại là UI thứ 2 thôi, có gì đâu mà ko được.

Thêm nữa là thằng này ko phải trả tiền nuôi đám monitor nữa nên chắc sẽ sống lâu hyip bình thường.

Thì nó đang phát triển mà, nếu nó pay đều trong vài tháng nữa bảo đảm sẽ nhiều người đổ tiền vào nó, và nó sẽ lại ra thêm nhiều dự án nữa, thế lại là UI thứ 2 thôi, có gì đâu mà ko được.
Cơ chế hoạt động của nó khác UI mà. Sao so sánh đc. UI người ta mua bán share đc, lãi trả theo tháng. CÒn thằng này thì trả theo ngày dạng HYIP, share mua rồi thì ko bán lại.

Thêm nữa là thằng này ko phải trả tiền nuôi đám monitor nữa nên chắc sẽ sống lâu hyip bình thường.

Bao h nó tổ chức đc buổi offline như vầy thì mới có cửa so sánh với Uinvest

Cơ chế hoạt động của nó khác UI mà. Sao so sánh đc. UI người ta mua bán share đc, lãi trả theo tháng. CÒn thằng này thì trả theo ngày dạng HYIP, share mua rồi thì ko bán lại.
Thì tại vì hiện tại nó chưa nhiều vốn nên đâu dám cho phép bán share để rút vốn về ngay. Nhưng thôi cứ mộng mơ đê! Tại vì ngày xưa mình cũng kiếm từ UI kha khá. Ước gì lại có 1 site như thể nhể!!! :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week