• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Credits quá thẤp phẢi chĂng do site hay admin hút máu member

mình lam site này credits thấp admin xác nhận lỗi của site. nên mình rất thông cảm đôi bên giải quyết rất ổn. đợi ngày paid là ngày 2/1/2012. hi vọng admin giữ đúng lời hứa. giữ uy tín cho mình.
cùng quan điểm này, mình vẫn đặt niềm tin vào site này một lần nữa, các bạn cứ xúc phạm nhau chẳng được gì ngoài sự bực tức cho mình.thân!:binhsua146:

thời buổi bây giờ ăn được miếng cũng khó. mình lập site mình biết, mem thì làm vất vả, khi check mail xong thì crea.. cũng thấp, gửi cho mem cũng sợ mem nản, đôi khi còn ko lấy lợi nhuận để mem làm, làm admin thì chuyện mem kêu là bình thường. Còn việc làm tiếp hay ko cũng do mem thôi, admin hỗ trợ cũng hết mình rồi

thời buổi bây giờ ăn được miếng cũng khó. mình lập site mình biết, mem thì làm vất vả, khi check mail xong thì crea.. cũng thấp, gửi cho mem cũng sợ mem nản, đôi khi còn ko lấy lợi nhuận để mem làm, làm admin thì chuyện mem kêu là bình thường. Còn việc làm tiếp hay ko cũng do mem thôi, admin hỗ trợ cũng hết mình rồi
reply.....//

chuẩn như lê duẩn

admin mà đi ăn nói kiểu đó có cho tiền cũng ko dám làm:binhsua163: Nói chuyện kiểu đó đủ đánh giá tư cách con người rùi cần gì phải ầm ĩ nữa.Mod close toppic đi cho lành:D

hóng tý nhẩy : mình ko biết site đấy và cũng ko làm site đấy nhưng đọc các coment của mem và admin thì các bạn lên thông cảm cho admin, ko lên quăng gạch như vậy ;)
admin site ,cậu đấy nhận lỗi roài và đã hứa đền bù cho các member roài, lên hãy chờ đến ngày đấy, ko phải admin nào cũng vậy cậu ak, làm việc cùng nhau thì lên thông cảm cho nhau :D

ngày 2 đã tới. admin hẹn paid. mà chưa thấy đừng nói đầu năm vác rổ cam đi bán tết nhá
chưa hết ngày mà cậu,anh em mình chờ thôi, site vẫn còn thì $ vẫn còn.:binhsua135:

Buồn thế tối nay đang hào hứng chuẩn bị pay cho anh em mà vào đã thấy ném đá thế này
7-9h tối sub onl buzz yahoo nhé ;)
Còn mail từ ngày 27 đến giờ ai có làm thì tự check rồi báo lại mình paid 1 thể nhé

Buồn thế tối nay đang hào hứng chuẩn bị pay cho anh em mà vào đã thấy ném đá thế này
7-9h tối sub onl buzz yahoo nhé
Còn mail từ ngày 27 đến giờ ai có làm thì tự check rồi báo lại mình paid 1 thể nhé
admin thông cảm, anh em lần đầu hợp tác với nhau,nên lo lẵng là dễ hiểu thôi, thay mặt mem thank admin nhé!

Vừa chạy ra đông á vẫn đóng cửa nghỉ lễ, anh em ai ở HN mà ko tin tưởng hoặc chờ đc đến mai cần nhận $ trực tiếp thì pm tại đây nhé :D

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

MARITIMEBANK cũng đóng của các sub tối pm như bt có thể mình pay trước cho vì mình con 5tr trong EAB. mai pay nốt :D

Thì mình ưu tiên ai ở HN nhận tiền trực tiếp mà :D

cậu đã pay thì mem cảm ơn nhưng cách pay của cậu thật không công bằng,mình khi làm mấy con acramax mình chẳng bao giờ lưu mail phụ cả,vậy mà khi pay số mail của mình vẫn phải chia 4,vả lại đợt này acramax chỉ tồn tại đc 2-3 ngày gì đó rồi hết hạn, tức là một phần số mail không có mặt con acramax??????mình tưởng cậu lọc đc mail chính chứ như thế này thật là.....mình không có ý gì ném gạch cậu đâu nhá,chỉ là hơi tiếc.híc híc.

sorry bạn, bạn thông cảm vì lỗi site, tớ nói như vậy vì sub bên câu đã đồng ý như thế, tớ cũng thôg báo là network ko trả tiền 4 con arcamaxx., mà tất nhiên có cách check xem c có bao nhiêu mail phụ, mail chính. cái này c phải contact tớ thì tớ check cho, tớ có đưa cho sup cái list 2300 mail chính trong site của tớ, chỉ cần sub lấy list mail c làm so sánh với list tớ đưa, dùng vài thao tác đơn giản để check là nó báo xem c có bao nhiêu mail chính mà, contact lại sup và bảo đưa list mail c cho tớ, tớ sẽ check hộ ;)
AI oan gia như vậy pm mình sẽ hướng dẫn nhé
yahoo bumblebee_vn91

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom