SCAM Crebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Em hỏi chiến DigAdz hay chiến CreBux
Với DigAdz hiện anh đang ở mốc 11/11 , mỗi ngày ra tầm 210$ ads
Tái đầu tư 140$ còn thu về 70$/ngày
Nếu như lý thuyết tính toán thì tháng đầu, ko tính ref, ko tính các gói nâng cấp thì vẫn lãi về 300$ và các tháng sau lãi tầm 2000$
Các mốc dưới đang có tình trạng giảm lãi còn mốc trên mình vẫn chưa thấy giảm lãi
À em đang tính hỏi về trang web này anh ạ. em cũng biết sơ sơ về thuê ref và up nhưng giờ muốn hỏi rõ hơn để đầu tư vào.... Luôn tiện thấy nói như vậy cũng cho em hỏi luôn nhé. về tháng đầu thu nhập là 300$(đã tái) nhưng còn tháng sau tại sao lại 2000$ anh nhỷ?? Em không hiểu lắm phiền anh nhé
p/s: em đã ref anh site crebux

em là newbie, muốn làm cái này thì phải bắt đầu từ đâu ạ.
em cảm ơn!

Bắt đầu từ việc đăng ký tại link này
http://www.crebux.com/?ref=thinhchien
Đăng ký xong thì nạp tiền vào nâng cấp + thuê ref
Đọc thêm một số kiến thức về PTC , quản lý ref.. trên internet nữa là tàm tạm
Còn site này mình sẽ làm video hướng dẫn ngày mai nhé :D

À em đang tính hỏi về trang web này anh ạ. em cũng biết sơ sơ về thuê ref và up nhưng giờ muốn hỏi rõ hơn để đầu tư vào.... Luôn tiện thấy nói như vậy cũng cho em hỏi luôn nhé. về tháng đầu thu nhập là 300$(đã tái) nhưng còn tháng sau tại sao lại 2000$ anh nhỷ?? Em không hiểu lắm phiền anh nhé
p/s: em đã ref anh site crebux

Bên này là topic Crebux
Em hỏi DigAdz thì sang topic này nhé
https://mmo4me.com/threads/digadz-tuyen-ref-digadz-refback-100-co-video-full-huong-dan-choi.215495/
Tuy nhiên anh trả lời câu hỏi trên luôn
Vì mình đầu tư mất 1800$ ban đầu, tháng đầu thu về 2100$ nên chỉ lãi 300$
còn các tháng sau thì lãi ròng

Bên này là topic Crebux
Em hỏi DigAdz thì sang topic này nhé
https://mmo4me.com/threads/digadz-tuyen-ref-digadz-refback-100-co-video-full-huong-dan-choi.215495/
Tuy nhiên anh trả lời câu hỏi trên luôn
Vì mình đầu tư mất 1800$ ban đầu, tháng đầu thu về 2100$ nên chỉ lãi 300$
còn các tháng sau thì lãi ròng
Dạ e tks a nhé. hiện tại muốn chơi Crebux thì đầu tư bao nhiêu vậy anh??? mua càng nhiều ref thu nhập càng cao đúng không? tks a nhé :D

Dạ e tks a nhé. hiện tại muốn chơi Crebux thì đầu tư bao nhiêu vậy anh??? mua càng nhiều ref thu nhập càng cao đúng không? tks a nhé :D
nhiều ref nhưng bạn phải có chiến lược quản lý ref 1 cách hợp lý thì mới có lãi được ko thì lỗ đấy, bên cạnh đó thì hãy kiếm nhiều DR vào, đừng có nhìn ng khác thu nhập khủng mà lao vào theo trong khi chưa biết tí gì :D hãy tìm hiểu kĩ rồi chiến nhé :)

nhiều ref nhưng bạn phải có chiến lược quản lý ref 1 cách hợp lý thì mới có lãi được ko thì lỗ đấy, bên cạnh đó thì hãy kiếm nhiều DR vào, đừng có nhìn ng khác thu nhập khủng mà lao vào theo trong khi chưa biết tí gì :D hãy tìm hiểu kĩ rồi chiến nhé :)
Tks cậu nhé. Mình cũng đang trên đà tìm hiểu thôi :rolleyes:

Bạn nói quá đúng rồi /:D

Up cho anh
Tại sao a lại thuê được những 1400 ref vậy ạ

À
Cái đó hôm sau a làm video sẽ nói

ref cho bạn nè
ltkiet3011
U3946149

Ok thank bạn
Nếu bạn nâng cấp hãy để lại thông tin số điện thoại hoặc tài khoản bank để mình bonus nhé
Thông tin mình bên trái

hôm nọ nâg golden có 69$ hôm nay nên 89$ rồi ak bác
cao vậy sao nâng :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member