SCAM Crazy Finance Limited - crazyfinance.net

Next Payment Received
The amount of 7.43 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11508792->U4227222. Memo: API Payment. Withdraw to MYHYIPSNET from CRAZY FINANCE.. Date: 16:21 07.06.16. Batch: 135991826.

30h đã qua....

Attachments

31.2 KB · Views: 33
admin của crazy mới liên lạc với e cách đây 4h, e check acount thì nó ko trả lại tiền, có diều nó dụ e send link gốc ví bit trong khi có đủ proof e transfer cho nó!!!! kidding me:eek::eek::eek:

giờ thì cứ theo đòi address gốc (privatekey), rồi còn show cho e coi của nó (ko bik phải ko), vậy là sao đây???, e có nên đưa ko

giờ thì cứ theo đòi address gốc (privatekey), rồi còn show cho e coi của nó (ko bik phải ko), vậy là sao đây???, e có nên đưa ko
bác inbox thớt đi cho dễ, cmt ở đây sợ ổng không để ý

admin của crazy mới liên lạc với e cách đây 4h, e check acount thì nó ko trả lại tiền, có diều nó dụ e send link gốc ví bit trong khi có đủ proof e transfer cho nó!!!! kidding me:eek::eek::eek:
send ví thôi mà , cứ đưa cho nó thử coi bác :D

bác nào thông não giúp em với , em thấy địa chỉ ví blockchain nó thay đổi liên tục vậy là sao nhỉ ? nó thay đổi vậy thì làm sao mà mình nhận được khi có ai gửi $ cho mình nhỉ

bạn gửi địa chỉ ví mà bạn đã sent $ đến ví bitcoin của admin đó chứ ko phải privatekey gì nhé, mình có mail hôm wa mà chưa thay trả lời, giờ bạn ref monitor nào thì nhờ monitor đó contact cho dễ, chứ bạn ko ref mình nên mình contact admin cũng kỳ :|

sao web không load được nhỉ?

thanh toán tiếp theo:

The amount of 2.97 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11508792->U1896276. Memo: API Payment. Withdraw to hyipdollar from CRAZY FINANCE.. Date: 16:04 09.06.16. Batch: 136194128.

thanh toán tiếp theo:

The amount of 3.47 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U11508792->U1896276. Memo: API Payment. Withdraw to hyipdollar from CRAZY FINANCE.. Date: 18:33 10.06.16. Batch: 136308659.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back