Tutorial Cpvlink.com | [GOT PAID] Toàn tập chơi CPVLINK.COM | No Scam

- đã thử theo cách của bạn, dang chạy ngon lành, à bạn ơi đổi link rút gọn của mình thường xuyên à. chờ kết quả xem sao.

- đã thử theo cách của bạn, dang chạy ngon lành, à bạn ơi đổi link rút gọn của mình thường xuyên à. chờ kết quả xem sao.
chính xác nhá ,
thời gian đổi càng ngắn thì tỉ lệ bị ban giảm đi,
mình thì tầm 30 phút sẽ đổi 1 lần,
vì nếu chỉ 1 link mà nó tính ra đến 1k 2k click thì ăn ban chắc , tốt nhất 1 link chỉ từ <150 cho nó đỡ nghi bạn à :D

pre nếu chọn được ref thì ngon
bạn cứ vào 1 forum nào đó , spam 1 bài có link cpv ở đó ,rồi hitleap treo link đó với ref là bài viết
thế là ngon :D

interstitial nha cậu
http://cpvlink.com/rates --> vào đây xem nhá , chắc cậu để banner rồi
nếu cậu chạy int mà chạy bằng hitleap, lại còn không click vào đó nữa thì cậu sẽ bị sang phần Filtered chứ nhỉ. mình test 2 cái đều bị cảnh báo luôn, nó báo lần thứ 3 là khóa acc, đang viết mail cãi nhau với nó

nếu cậu chạy int mà chạy bằng hitleap, lại còn không click vào đó nữa thì cậu sẽ bị sang phần Filtered chứ nhỉ. mình test 2 cái đều bị cảnh báo luôn, nó báo lần thứ 3 là khóa acc, đang viết mail cãi nhau với nó

mình chưa bị như thế
bạn phải chèn iframe để nó lấy ref nữa
phải nhìu ref mới nữa
mình filter tầm <40 thôi

thằng này có dấu hiệu scam thì phải, mình pm hỏi nó là tại sao traffic của mình không được chấp nhận thì nó không trả lời ( nó vừa gửi thông báo cho mình thì mình phản hồi lại luôn sau vài phút ). có vẻ như anh em nào có lượng traffic cao thì nó sẽ banned ngay lập tức nhé,

Đã joined
email: [email protected]

gửi cách chiến vào mail cho mình nhé bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week