• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM CoutDownADS Reviews : SCAM or LEGIT ?

RichMan

Junior
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người vào đây để tố cáo lừa đảo của 2 thành viên @saolamiu ,@gmb409 nhé
Nếu có nhiều người tố cáo thì mình tin công an sẽ cho c50 vào cuộc thôi.Phải làm thật mạnh để cho tụi nó biết đi lừa đảo người khác sẽ bị hậu quả thế nào.Chứ ngồi ở đây đợi giải quyêt thì không biết đến bao giờ

Link web để tố cáo:
http://www.canhsat.vn/tabid/407/Default.aspx

Hy vọng mọi người sớm lấy đc tiền nhất là bạn @vo-_-danh ,cùng nhau tố cáo,bài trừ các Scammers

Last edited:
Mẫu thì làm như sau :
B1 : Trình bày lý do bị lừa
- Ở đây trang cowdowload được sự tiếp tay của 1 thành viên cộm cán mang tên GMB409 trên forum mmo4me.com đã quảng cáo lừa thành viên nạp tiền vào trang cowdowload để chiếm đoạt tài sản

B2: lấy 3 link topic trên mmo ! đã thảo luận về vấn đề trên
B3 : Proff = hình ảnh chụp full scen về việc chuyển tiền các bạn có thể lên http://imageshack.com/ để up proff đó lên và lấy link đường dẫn hình ảnh chuyển tiền của mình nhé ! pp hay wmz , pm - bank trong nước đều giải quyết tất !
B4 : Manh mối về thủ phạm nếu có ! ở đây nếu biết đc inffo của GMB sẽ càng sớm truy ra thôi !
Chúc các bạn thành công ! Nhiều ng gửi chắc chắn có hiệu quả đấy !:p:p

Bác phải làm cái mẫu để mọi người còn biết đường mà theo chứ.
Trên trang đó nó có ghi rõ từng mục mà,có thể phải nhờ 1 bác nào đó bi mất tiền nhiều nhất trong CDA viết 1 mẫu,rồi sau đó mọi người cùng up lên,chỉ khác là tên tuôi cá nhân của người up tố cáo trên đó thôi (Bác @vo-_-danh muốn lấy lại 1k thì thử úp 1 mẫu lên đó,rồi mọi người cũng sẽ ủng hộ up dùm Bác để lấy lại tiền)
Nhiều người tố cáo,cùng chung 1 chủ để thì công an sẽ vào cuộc thôi

Mẫu thì làm như sau :
B1 : Trình bày lý do bị lừa
- Ở đây trang cowdowload được sự tiếp tay của 1 thành viên cộm cán mang tên GMB409 trên forum mmo4me.com đã quảng cáo lừa thành viên nạp tiền vào trang cowdowload để chiếm đoạt tài sản

B2: lấy 3 link topic trên mmo ! đã thảo luận về vấn đề trên
B3 : Proff = hình ảnh chụp full scen về việc chuyển tiền các bạn có thể lên http://imageshack.com/ để up proff đó lên và lấy link đường dẫn hình ảnh chuyển tiền của mình nhé ! pp hay wmz , pm - bank trong nước đều giải quyết tất !
B4 : Manh mối về thủ phạm nếu có ! ở đây nếu biết đc inffo của GMB sẽ càng sớm truy ra thôi !
Chúc các bạn thành công ! Nhiều ng gửi chắc chắn có hiệu quả đấy !:p:p
Thanks bạn nhé !!!

acc clone à....??
Mình biết forum lâu rồi nhưng ko tạo nick,acc duy nhất của mình

Admin site Hyip vào đây rút kinh nghiệm nhé :eek:
Từ giờ ai post site trong box hyip mà site cam xong bị truy ra admin vn là bị báo công an cho koi. Đi tù liên đới

Khó của Nam Cường

Từ giờ ai post site trong box hyip mà site cam xong bị truy ra admin vn là bị báo công an cho koi. Đi tù liên đới
:D:D:D:D:D:D:D:D:D

chết các bác post HYIP rồi :D

quánh dấu,,

Tuong này chìm r chứ

Nghề scam online luôn mang lại lợi nhuận cao và ít rủi ro nhất. Bởi chỉ nghe tiếng đao búa trên bàn phím. Còn lừa đảo ngoài đời thì 500 - 1 triệu đã phải trả giá rất đắt rùi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom