• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Coupon Facebook 50$ = 80k , Free :Google Ads , Yahoo - Bing

Status
Not open for further replies.

GetKey

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình đang có 67 Coupon FB loại 50$ muốn thanh lý, anh em nào cần cho biết ( giá chỉ có 80k - min 5 coupon nhé ), Free anh em coupon google và coupon Yahoo Bing loại 100$ , có thể thương lượng nhé.

để giúp anh em nào có nhu cầu thực sự dùng giá rẻ ( ko cho các seller mua kinh doanh ) nên tôi sẽ ad coupon trực tiếp vào acc FB của người mua ( giúp cho giao dịch đc an toàn ).

Nếu anh em nào mua số lượng muốn qua Trung Gian xin vui lòng cho biết nhé.

nhanh lên kẻo hết, anh em để lại yahoo tôi sẽ liên lạc nhé.

Trân thành cảm ơn anh em quan tâm.

ghi chú: xin Admin và BQT thông cảm cho em " nếu có điều gì chưa đúng khi gửi bài xin cho em biết "

Yahoo: [email protected]

Last edited:

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Chat with me via Skype
Coupon fb có thay cho tiền trong visa để chạy quảng cáo FB không cậu? Ví dụ lập quảng cáo cho 1 page thì được dùng tối đa bao nhiêu cái coupon nhỉ?

racoon_chjc

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hồi h ko biết cái coupon facebook này là cái gì? Mấy fanpage có dòng đc tài trợ, hay hiện lên newfeed dùng cái này à
Để quảng cáo fanpage như vầy hả mn? Ko biết mới hỏi ae đừng chém T.T

có cách nào để sử dụng nhiều hơn không bạn?

Tôi thiết nghĩ bạn nên tìm hiểu google nhé ( tôi đã nói cụ thể rồi 1 acc FB chỉ đc ad 1 coupon ) muốn dùng nhiều thì ra bank ( eximbank mua cho tôi 100 thẻ Visa không định danh nhé, về ad với 100 acc FB bạn tạo ra là có thể dùng đc nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week