• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Công việc nhẹ nhàng ngày 2$ cho newbie!! Hot! Hot!!!!

comfortviso

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như các bạn đã biết về site jillsclickcorner ?Hiện mình đang chiến thêm một site mới cũng tương tự đó là intoffers .Chắc có rất nhiều bạn biết về uy tín của 2 site này,mình cũng không bình luận gì thêm nữa.
Mình đi thằng vào vấn đề luôn.
Đây là 2 site Offer đơn giản,các bạn có thể kết hợp kiếm tiền bằng 2 cách :Click quảng cáo[PTC] và làm offer [PTS].
Hai site này cách làm hoàn toàn giống nhau,mình sẽ giới thiệu sơ với các bạn về site intoffers.

[URL=http://dippic.com/kb73jtde9749][/URL]

Các bạn đang kí intoffers tại Đây

Các bạn đang kí jillsclickcorner tại Đây

Vì 2 site này Rất giống nhau,các bạn lảm site này có thề lấy kết quả đăng kí của site này để làm cho site kia.Nên mình khuyên các bạn nên đăng kí làm cả 2 site. Vì mổi site trung bình khoảng 1$/ngày ,bạn nào làm siêng có thể hơn .Làm 2 site các bạn sẽ có tb 2$/ngày.
Vả mình xin nói thêm 1 ý này nữa : nếu các bạn đã làm xong 2 site này ở nhả và đã có kết quả trả lời cho các off rồi ,nếu bạn nào chịu khó ra tiệm net,hoặc mượn máy ai đó đăng kí làm tiếp thì sẽ có 4$/ngày và 6$,8$...
..

Khí các bạn đăng kí xong sẽ có mail gui tới yêu cầu các bạn comfirm và đang nhập vào trang chủ làm việc,nó sẽ có giao diện như hình

Các bạn vao Earm money để bắt đầu kiếm tiền nhé:
sẽ có 2 cach là PTC và PTS.các bạn nên làm PTC xong rôi qua PTS làm
TPC là các quảng cáo có dạng:

Các bạn click vào và chờ vài s khi nào nó báo :You have been credited $0.001.
là xong nhé.

còn đây là các offfer;

Cái này dể thôi.!trên đầu các off này là 1 banner hay 1 dòng chữ in đậm,các bạn click vào đó ,nó sẽ mỡ ra trang mới.Và các bạn đang kí vào trang này nhá!
đang kí xong nó sẽ gủi mail comfirm tơi cho bạn.Các bạn mở mail ra lấy ID điển vào dòng trên và nội dung mail past vài ô trống dưới đó. Xoá pass đi nếu có nhé!
Và bấm Submit vậy là xong rôi!

Mình sẽ reback 50% số tiền hao hồng mà mình được hường co các bạn.
Đặc biệt :mình sẽ nhiệt tình hướng dẫn newbie

Bạn nào đăng kí thì để lại địa chỉ tai topic này theo mẫu:
Acc:
paypal:
Email:

Ngày kiếm 2$ thui là được rùi bạn ah!còn làm việc khác nữa chứ.?bạn có thể ra tiem net làm thêm.có kết quà rồi làm lại chắc cũng nhẹ bớt 50%

cái này thà mình chơi forex nằm ngủ mà có tiền con hơn đi làm :))
tiếc là ko phải là newbie :m152:

Cái quan trọng ở 2 site này là off ra ko đều, hơn nữa, nó nhiều site PTC, nên a e mà chơi thì dễ bị trùng :)

donkey va ji mình điều bị ban

Mấy đại ca chém em giũ quá!

---------- Post added at 10:53 PM ---------- Previous post was at 10:09 PM ----------

anh em vo ung hộ nào!

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 10:53 PM ----------

up len nao?

Thì bạn đưa proof nhận tiền của bạn ra cho anh em thấy.
Bảo đảm là chỉ 1 h sau cả 4rum sẽ theo bạn chứ bạn nói là 1 ngày 2$ , mà min pay bao nhiêu? Chắc là $2,000 ( hai nghìn đô la)?

Mình chỉ đang kí 1 acc ,1 ip duy nhất và làm thôi. Vậy sẽ chẳng có vấn đề gì cả?
Quá hổ báo :D
Ngày 1~ ngày 2 nó credit thì được 2$
Ngày 3 ~> ngày 10 thì ngồi PTC chơi chơi, ngày kiếm 0.05$ m/

Chủ thớt xem lại.
Click vô baner thì ra cái này: http://dippic.com/kb73jtde9749
bên dưới thì ok.

Mình để link ở chữ Đây ,các bạn đang kí thì click vào đó nhe!

---------- Post added at 01:10 AM ---------- Previous post was at 01:07 AM ----------

Bạn nào muốn chơi thì đang kí ủng hộ mình! Thank nhiều!
mình ko giám to tiếng ở đây!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back