công cụ miễn phí đăng ký payweb dễ dàng 100 % thành công và nhiều ứng dụng tuyệt vời khác cho MMO

freetrial

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Sau đây mình sẽ giới thiệu với các bạn 1 công cụ hữu ích với nhiều ứng dụng khi chơi kiếm tiền trên mạng, nó có thể dùng trong việc đăng ký các loại tài khoản mà cấm Việt Nam đăng ký ( các loại nào thì các bạn chơi MMO chơi lâu năm đã quá rõ rồi ) mà hay hơn cả lại dễ dàng đăng ký và hoàn toàn miễn phí!
Ví dụ như tại thời điểm hiện tại tài khoản ngân hàng payweb đã cấm VN đăng ký, nhưng dùng cái này các bạn sẽ đăng ký bao nhiêu tài khoản tùy thích và các bạn sẽ có được 0.5 $ bonus hàng ngày

bây giờ ta bắt đầu nhé:

bước 1 : vào trang
VPN SeeK
bước 2 :làm như hình
chọn tiếp
bước 2 :mở email ra ( account của bạn đã được gửi vào địa chỉ khai ở trên), ghi nhớ thông tin này để điền vào bước tiếp theo
Sau đó tiến hành cài đặt theo hình
trước khi kết nối bằng cái VPN này thì địa chỉ IP của bạn là của Việt Nam
các bạn có thể kiểm tra bằng cách vào trang getip.com để kiểm tra
Sau khi kết nối bằng VPN này thành công thì địa chỉ IP của bạn là của US,UK hay CA gì đó , các bạn có thể kiểm tra lại bằng cách vào trang getip.com để kiểm tra ( điều này cho phép bạn đã bình đẳng với các Quốc Gia đó và các bạn có thể ĐK tài khoản payweb thật dễ dàng)

Ứng dụng khác từ tool VPN free này :
Sau khi connect thành công

+ Có thể vào google.com , google.ca hay google.uk để các bạn tìm list forum nước ngoài để post bài ( đối với các bạn chơi PTU thì điều này thật cần thiết )

+ Có thể dùng nó để cheat các trang PTC đơn giản ( mình khuyên cheat với buxhost thôi nhé, các trang có bảo mật SSL vd như neobux.com , onbux.com .... thì không cheat được đâu nhé )

+ Có thể chơi 1 số trang PTC mà không cho VN đăng ký ( Điều này thì tất nhiên là đăng ký được nhưng còn chơi mà đầu tư lớn thì các bạn phải đọc kỹ TOS - điều khoản dịch vụ của nó , xem có chấp nhận connect qua VPN không nhé!)

Còn nếu các bạn có $ thì nên đầu tư mua 1 account này ( cũng không đắt lắm - xem bảng giá khoảng 5 - 10 $/ tháng), các bạn sẽ khám phá ra nhiều điều mới lạ khi vào các trang mà cấm VN!

nguồn www.vieclamtrenmang.net

Last edited by a moderator:
Sao mình đăng ký trial 2 email/account khác nhau mà sau khi cài VPS lại cùng 1 địa chỉ IP?
Hình như account trial nào cũng cùng 1 IP này hết thì phải: 109.169.40.181.
Nếu thế thì tất cả các account dùng VPS trial đều trùng IP , toi cả lũ.

Last edited by a moderator:
Sao mình đăng ký trial 2 email/account khác nhau mà sau khi cài VPS lại cùng 1 địa chỉ IP?
Hình như account trial nào cũng cùng 1 IP này hết thì phải: 109.169.40.181.
Nếu thế thì tất cả các account dùng VPS trial đều trùng IP , toi cả lũ.
trial là nó cho mình dùng thử! bạn muốn hàng ngon lành thì tất nhiên là phải bỏ $ ra mua rồi( sẽ có các gói lựa chon IP động hoặc tĩnh )!
có cái này bạn có thể ĐK thoải mái nhiều acc Payweb, sau đó bạn đi get BN mà kiếm 0.5 $ và RFback của các chủ hội, thế là đã quá tốt rồi còn gì?
mà là VPN chứ không phải VPS bạn nhé!

dùng cái này có đăng ký đc nhiều acc pw ko bạn

đăng ký hàng rổ cũng được, nhưng chý ý là bản free trial nó cho băng thông rất ít, bạn sau khi connect xong thì nhanh tay ĐK thật nhiều acc PW ( với nhiều email khác nhau) để rồi sau không cần connect VPN cũng có thể kích hoạt bằng đường mạng bình thường ( IP của VN ) được mà!

Cái này cheat dễ bị phát hiện lắm, mình đã từng chứng kiến nhiều bạn bị ban một lúc nhiều acc rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom