Công cụ hổ trợ gõ Capt không sợ...

Status
Not open for further replies.

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Rõ ràng bật diệt muỗi mà mấy e muỗi vẫn bay trước mặt =)) thế có đuổi được gián, chuột không :D

phamthangdlqb

Senior
Reactions
696
MR
0.001
Chat with me via Skype
có tầng số nào diệt thằng lằng kô nhà mình ko có muỗi và ruồi chỉ có thằng lằng thôi :(

Thằng lằng ăn muổi mà, đuổi nó làm j vậy..hix..không có đâu cậu ơi!..hix

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Rõ ràng bật diệt muỗi mà mấy e muỗi vẫn bay trước mặt =)) thế có đuổi được gián, chuột không :D

có chứ, cậu bắt gián, chuột dí vào loa..âm thanh phát ra làm cho nó phê tại chổ.. lần sau không giám lại gần nữa..hehe

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Hi hi ,cái này thì mình đã biết và dùng từ rất lâu rồi khoảng 4~5 năm gì đó , lúc đầu nghe thấy cũng hay hay cài vào điện thoại dùng chơi nhưng thực tế cái phần mềm này ko tác dụng đâu các tình yêu ạ :D Ngay cả cái máy đuổi côn trùng của bestbuy hay quảng cáo vừa rồi cũng bị nói là chưa có thực nghiệm thực tế tại Việt Nam.Nếu thực sự bạn muốn tránh xa loài muỗi khó chịu trong khi cạp thì ra hiệu thuốc làm 1 lọ Soffell (dạng bôi hoặc xịt) đảm bảo với bạn ko có con muỗi nào dám đến gần bạn ;) . Mình đang dùng và thấy rất là ok và hầu như lúc nào đi chơi về những vùng quê ,dã ngoại hay đơn giản đi trà đá chém gió với bạn bè mình cũng phải làm 1 tí yên tâm ngồi chém gió mà ko bị muỗi đốt trong khi mấy thằng bạn ngồi đập muỗi cứ đôm đốp :))

proknight9x

Banned
Reactions
181
MR
0.000
Hi hi ,cái này thì mình đã biết và dùng từ rất lâu rồi khoảng 4~5 năm gì đó , lúc đầu nghe thấy cũng hay hay cài vào điện thoại dùng chơi nhưng thực tế cái phần mềm này ko tác dụng đâu các tình yêu ạ :D Ngay cả cái máy đuổi côn trùng của bestbuy hay quảng cáo vừa rồi cũng bị nói là chưa có thực nghiệm thực tế tại Việt Nam.Nếu thực sự bạn muốn tránh xa loài muỗi khó chịu trong khi cạp thì ra hiệu thuốc làm 1 lọ Soffell (dạng bôi hoặc xịt) đảm bảo với bạn ko có con muỗi nào dám đến gần bạn ;) . Mình đang dùng và thấy rất là ok và hầu như lúc nào đi chơi về những vùng quê ,dã ngoại hay đơn giản đi trà đá chém gió với bạn bè mình cũng phải làm 1 tí yên tâm ngồi chém gió mà ko bị muỗi đốt trong khi mấy thằng bạn ngồi đập muỗi cứ đôm đốp :))

Ko biết có phải thịt thơm ko mà "sốt pheo" vẫn bôi mà muỗi vẫn hun =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week